• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chúc mừng U 23 VN vào chung kết !!!

Cuối cùng thì những gì các pan hâm mộ bóng đá VN mong mỏi cũng đã tới..
U 23 VN vào chung kết !!!
nhưng cũng hơi buồn đối thủ trong trận CK ko phải Thái Lan .
dù sao như vậy thì cơ hội của VN càng lớn
xin chúc mừng đội tuyển !!!

thang_Q5

Active Member
Lạy trời cho đội tuyển vn vô địch:praying::praying::praying::praying::praying::praying::praying::praying:

Hôm nay tuyển nữ đã đoạt HCV
xin chúc mừng !
hy vọng ngày mai đội tuyển nam cũng hoàn thành nhiệm vụ
phải chờ thôi

King of bulls

Vietpet sponsor
Không có gì phải lo cả, VN vô địch là cái chắc. Nhớ là phải thi đấu hết mình và không được khinh địch.
Chúc mừng đội tuyển Nữ vô địch

Thân chào,

cyber_hp

Member
Việt Nam chắc chắn Vô Địch rồi,cổ vũ mạnh lên các bác ơi.!!!!!!
Việt Nam Vô Địch!!!

Lordrich

Member
Đoàn thể thao Việt Nam đang dẫn đầu bảng thành tích, Việt Nam vô địch, các bác đổ đầy bình xăng nha

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Việt Nam VÔ ĐỊCH ................................VN 2 : 0 MALAYSIA.....................ĐỒNG bào cả nước đêm nay lại mất ngủ vì niềm vui chiến thắng...Zô Zô Zô

dungseven

Member
:party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party::party VIỆT NAM VÔ ĐICH

=D>=D>=D>=D>=D>=D>
Các bác ơi AE mình cùng thử dự đoán tỷ số nhé
Tui cho rằng VN sẽ thắng trong hiệp phụ với tỷ số 1-0
Xin mời các bác....

kieumailc

Active Member
em độ
............................................................
.........................................

Việt Nam thắng 3-1

thua, hiệp 2 vn bị Malaysia bắt bài mà không tương kế tựu kế để lật ngược tình thế, thủ môn õng ẹo như con gái.
có thể thấy trình độ của calisto vẫn mãi mang tầm đông nam á