• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chúc mừng năm mới

tuansilk

Vietpet sponsor
Đầu năm xuân mới tôi chúc anh chị em thành viên clb rottweiler Hà nội cũng như anh chị em có chung niềm đam mê trên khắp cả nước lời chúc sức khoẻ, hạnh phúc, gặp nhiều may mắn, mọi sự như ý và thành công hơn nữa.
Chúc cho niềm đam mê của chúng ta luôn cháy bỏng và làm được nhiều việc hơn nữa để tôn vinh và quảng bá những dòng chó chúng ta yêu quý.

Nhân đây xin hẹn anh em vào 10h sáng mùng 4 tết tại 23 Trung yên chúng ta sẽ gặp mặt đầu xuân và thảo luận cho buổi offline đầu xuân.
Thân chào.
Chủ nhiêm hnrc.
Lê anh tuấn.

vac

Chúc mừng năm mới các anh bác các chú, các anh chị em trong clb cũng như tất cả các anh chị em yêu chó trên diễn đàn.
@a.Tuấn: Đợt này em đang ở quê nên ko qua gặp mặt mọi ng được, có thông tin gì sau buổi họp các bác post lên 4rum. Mong được gặp mọi người sớm.

Cheers,
Hải

tuansilk

Vietpet sponsor
Chúc mừng năm mới các anh bác các chú, các anh chị em trong clb cũng như tất cả các anh chị em yêu chó trên diễn đàn.
@a.Tuấn: Đợt này em đang ở quê nên ko qua gặp mặt mọi ng được, có thông tin gì sau buổi họp các bác post lên 4rum. Mong được gặp mọi người sớm.

Cheers,
Hải
Thứ bảy lên lấy áo đồng phục mùa đông em nhé. Mùng 3-3-2013 ( Chủ nhật ) CLB sẽ offline nhé. Mong được gặp em.