• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chúc Mừng Năm Mới Mình Xin Ra Mắt đàn Ngao Tạng Con

LION_2009

Active Member
Năm mới mình muốn gửi lên hình ảnh đàn Ngao Tạng thay lời chúc mừng tới những người yêu thích và nuôi ngao tạng tại Việt Nam . Xin mod cho cập nhật ở topic này vài hình ảnh đàn cún sinh ngày 18- 01 -2010 .
Trước đó mình cũng thông báo nhưng không gửi ảnh vì gần tết bận . Và mình muốn đầu năm gửi lên cho xôm he he .

chúc mừng bác nha năm nay ăn tết lớn rồi :D bầy con nhìn thuần một màu đỏ đã mắt thật :) mấy đực mấy cái ạ

tenchil

Member
Nhìn thích quá :x ngày trước nhà em nuôi mỗi con cún Nhật nhưng nó sản xuất rất đều đặn, tròn nung núc y như đám cún con này ý :p

LION_2009

Active Member
Ngao Tạng

chúc mừng bác nha năm nay ăn tết lớn rồi :D bầy con nhìn thuần một màu đỏ đã mắt thật :) mấy đực mấy cái ạ
Cảm ơn bạn đàn cún 7 bé 5 cái 2 đực tất cả đều màu vàng đỏ giống bố mẹ .

yoko1910

Member
chú Thắng để lũ nhóc ở đâu thế ạ, hôm nào rảnh cháu qua xem được không chú. Cháu bồ kệt tụi lông lá này lắm :).
Mà Tạng mẹ đã bình thường chưa chú hay vẫn còn là sư tử hà đông thế ạ

Mun73

Member
Đàn cún nhìn đẹp quá, năm mới năm me xin chúc cho chú lion2009 và đàn cún ở nhà mau ăn chóng lớn nhé :D:D:D:D

LION_2009

Active Member
chú Thắng để lũ nhóc ở đâu thế ạ, hôm nào rảnh cháu qua xem được không chú. Cháu bồ kệt tụi lông lá này lắm :).
Mà Tạng mẹ đã bình thường chưa chú hay vẫn còn là sư tử hà đông thế ạ
Chào bạn !
Mình rất vui khi bạn tới xem đàn cún con nhà mình . Đàn cún hiện nay mình đang nuôi ở Khách Sạn Hằng Hải để chăm cho tốt hơn vì mình luôn ở đó . Chó mẹ nhà mình lúc nào cũng dữ chứ không phải lúc đẻ mới dữ . Nhưng nếu bạn muốn xem chó con thì mình vẫn có thể cho bạn xem được kể cả chó mẹ . Vì chó nhà mình dữ tới đâu vẫn phải nghe lời chủ .

hoanghai82

Member
chúc mừng anh nhé!thế là anh đã có thành công lớn trong việc nhân giống ngao tạng ở việt nam rồi!nhiều thế khi nào tặng em một bé nuôi chơi nhé:D:D:D

zin zin

Member
đàn cún xinh thật đó:love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck:

LION_2009

Active Member
chúc mừng anh nhé!thế là anh đã có thành công lớn trong việc nhân giống ngao tạng ở việt nam rồi!nhiều thế khi nào tặng em một bé nuôi chơi nhé:D:D:D
Lúc nào xuống Hải Phòng nhậu đầu năm bắt 1 chú về nuôi trông nhà nhé !

Mun73

Member
Nhậu xong rồi nói 30 củ 1 em chắc người ta chỉ có nước vứt dép mà chạy, con Ngao Tạng cái con lứa trước 30 củ đã trôi chưa hay vẫn nuôi đến bây giờ thế chú Lion 2009?????????????;;):))

vanglai213

Active Member
hi chúc mừng anh thắng có đang NT lần 2 nhé, lần này đội quân đông đúc hơn. mà màu đồng bộ chuẩn cả 100% chúc mừng anh. ĐÔi NT anh đúc rất chuẩn đấy:-bd:-bd

haclongvc

Oh sao có một chú ko bú mẹ vậy theo mình biết thì một con chó có 8 ti mà ,vẫn còn thừa 2 ti cho cún đó!!!

Topic nguội tanh sao chả thấy ai nhòm ngó viết bài gì thế này..up hộ bác lion2009 phát cho đắt hàng nào

LION_2009

Active Member
ban

Topic nguội tanh sao chả thấy ai nhòm ngó viết bài gì thế này..up hộ bác lion2009 phát cho đắt hàng nào
Mình thấy nóng để làm gì chứ ? khi chỉ viết những bài viết Spam chẳng có gì giá trị về nội dung và chất lượng VP bây giờ cao thủ đi hết rồi bạn ạ . Lên viết những gì có giá trị và chia sẻ chứ cứ vào nói lung tung chẳng đâu ra đâu thì thật sự mình cũng không hoan nghênh .
Dẫu sao bạn cũng vào mình cũng xin cảm ơn bạn

Mình thấy nóng để làm gì chứ ? khi chỉ viết những bài viết Spam chẳng có gì giá trị về nội dung và chất lượng VP bây giờ cao thủ đi hết rồi bạn ạ . Lên viết những gì có giá trị và chia sẻ chứ cứ vào nói lung tung chẳng đâu ra đâu thì thật sự mình cũng không hoan nghênh .
Dẫu sao bạn cũng vào mình cũng xin cảm ơn bạn

tại vì cũng theo dõi nhiều topic của bác và xem diễn đàn VP từ lâu lắm rồi, trước thấy bác cũng hay gửi bài Spam, mâu thuẫn với nhiều người,rồi chửi nhau bắn phá lung tung với mọi người hết còn gì nữa, với cá nhân mình cao thủ đã ra đi ko tham gia VP nữa chỉ có bác Neo bên diễn đàn chó thuần chủng thôi, chứ còn lại nếu có ra đi cũng đúng, mấy con sâu bỏ rầu nồi canh chứ chả làm được gì xây dựng cái diễn đàn VP này cả,bác lion nhỉ???????

LION_2009

Active Member
ban

tại vì cũng theo dõi nhiều topic của bác và xem diễn đàn VP từ lâu lắm rồi, trước thấy bác cũng hay gửi bài Spam, mâu thuẫn với nhiều người,rồi chửi nhau bắn phá lung tung với mọi người hết còn gì nữa, với cá nhân mình cao thủ đã ra đi ko tham gia VP nữa chỉ có bác Neo bên diễn đàn chó thuần chủng thôi, chứ còn lại nếu có ra đi cũng đúng, mấy con sâu bỏ rầu nồi canh chứ chả làm được gì xây dựng cái diễn đàn VP này cả,bác lion nhỉ???????
Theo tôi nghĩ cao thủ theo bạn nhận xét : Chắc toàn cao thủ như bạn thôi hi hi . Còn đó nhưng họ chỉ xem thôi còn họ không có bài viết và ý kiến

hoanghai82

Member
mấy bé ngao tạng nhà anh chắc to lăm rồi,đưa thêm hình mới của bon nó lên đi anh,mấy bữa nữa rảnh em xuống anh chơi!

Theo tôi nghĩ cao thủ theo bạn nhận xét : Chắc toàn cao thủ như bạn thôi hi hi . Còn đó nhưng họ chỉ xem thôi còn họ không có bài viết và ý kiến
Thấy bác viết ở trên là bây giờ VP cao thủ đi hết rồi thì có khác gì bác tự nhận bác là cao thủ hết thời đâu cơ chứ, em tham gia VP cũng khá lâu rồi đấy chỉ thấy bác chửi nhau với hết người này đến hết người khác chứ có làm được gì đâu cơ chứ khốn chi bác bảo là nên viết bài nào có giá trị và nội dung chia sẻ chứ,bác nói như trên khác gì bác đang nói về bác,còn nói như bác nói em có là cao thủ đâu với em chả ảnh hưởng gì vì em tham gia VP là để giao lưu học hỏi với anh em bạn bè đơn thuần là như thế chứ không phải là vào Vp chỉ để nổ to rồi lấy cái danh dự của mình ra đi chửi nhau với mọi người như bác,bác không tin bác cứ lập 1 topic ra xem ai ủng hộ bác không thì biét ngay ấy mà,ai cũng có thời có thế nhưng em thấy bác thật là có 1 không 2...