• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chúc mừng Hạnh phúc vanglai213 !

Con Lợn Lòi

Active Member
bác cho em cái số đi , em mời bác đến dự tiệc vui cùng gia đình em nhé, em mời trên này có vẻ hơi thất lễ mong bác bỏ qua nhé..nếu hôm đó bác đi thì liên lạc với ,my_lucky, bác sĩ báu để biết địa điểm thêm nhé
thân mời bác
Được ăn cái rượu nhà bạn này là nhất nhất rồi !!!

vits2be

Member
Mình là mem mới nhưng cũng xin được chúc mừng hạnh phúc hai bạn:-bd

kieumailc

Active Member
Nghe ABC đại rằng tay KC có mang theo tới tiệc cưới " một vật gi đó mầu đen to, dài......." Nếu là máy ảnh ? thì cho xin hình nào !:)):)):))

kieumailc

Active Member
Nghe ABC đại rằng tay KC có mang theo tới tiệc cưới " một vật gi đó mầu đen to, dài......." Nếu là máy ảnh ? thì cho xin hình nào !:)):)):))
:)]:)]:)] a lô cán bộ KC , a nô ???
.........................................:thingking:

KimCuong

Active Member
:)]:)]:)] a lô cán bộ KC , a nô ???
KC trả lời và xin gửi tới mọi người một vài tấm hình của anh chị em thành viên Vietpet đến chung vui với hạnh phúc của Đức Đạo - thành viên Vietpet vanglai213! =D>

#1. Chú rể Đức Đạo - thành viên Vietpet vanglai213:

#2. Chân rung chú rể Đức Đạo & cô dâu Trần Hạnh:

#3. Bác sĩ Greenvet-hanoi & mẹ chú rể & đôi bạn trẻ:

#4. Anh chị em thành viên Vietpet chung vui cùng đôi bạn trẻ:

vanglai213

Active Member
cám ơn các anh em VP đã đến chung vui cùng gia đình .Quả không còn gì vui hơn nữa trong ngày Hạnh phúc của cuộc đời

KimCuong

Active Member
Với ảnh này thì đồng bào kieumailc yên tâm với lời nhờ vả KC nhé! ;) :-bd

th832003

Member
Chúc mừng hạnh phúc hai bạn!!!!. nhìn ảnh nay nhận ra khá nhiều người quen nhưng không thấy đông bào đâu nhỉ ?

N.K.A

Member
Chúc mừng hạnh phúc anh vanglai213 :).
@manty rượu làm mặt anh đỏ hay sao mà nhìn trong hình tí không nhận ra :).

smalbacba

Member
Hôn nay tình cờ mới biết mặt vanglai213 . Hơi quá muộn nhưng cũng xin chúc mừng hạnh phúc...chúc mừng....