• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chú vện 4tháng tuổi

sonndhn

Member
Chú vện của mình đã được 5 tháng vết lông rụng ở cổ đã lành mời anh em xem cho vui.

gnoulal

Member
con này bạn có nhầm không, đoán chừng cũng phải 7,8 tháng mới đúng
em vện này dáng khá ổn, riềng phần đầu rất đẹp. nếu được bạn chụp thêm cái hình ngang hông cho xem với

sonndhn

Member
Chào bạn gnoulal chú vện sinh tháng 2/2009 nặng 15 kg (mới cân lại) mặt lanh lợi nữ tính di chuyển nhanh nhẹn đặc biệt khi chạy trông cứ như Kanguru.Gửi ảnh mà không được bạn chờ khi khác nhé

tuyluy

Member
Em vện nhà bạn ĐẸP TUYỆT!:love struck:

Tôi rất mê có một em như vậy đó.

Tuyluy

sonndhn

Member
Hôm nào khải hướng dẫn anh up ảnh nhé đã lấy giống được chưa? cún đực nhà anh còn ngây ngô quá chịu khó chờ cho em nó biết thêm tý đã.Thanks anh em có lời động viên.

minh80

thật tuyệt vời chó nhà bạn đẹp quá ,chúc mừng ban có thể cho địa chỉ không ? có dịp về nam định ghé chơi

tuyluy

Member
Úi zùi ui, chó thế mới gọi là chó chứ nhỉ. Rất chi là ngưỡng mộ em nó. Đẹp cả người cả dáng. Thế tính nết của em nó thế nào? Cứ cái đà nhìn thấy chó đẹp là mê thế này thì chết mất, có lẽ tôi sẽ nuôi 50 con chó mất:)Dog Eye

sonndhn

Member
Tuyluy cũng có 1 con vện đẹp con đó sướng quá được chạy nhảy ở trang trại rộng lớn nhà mình có mỗi cái sân bé tẹo teo vện nhf mình tình cảm lắm rất thích phi nước đại nhưng không có chỗ rộng.

tuyluy

Member
Vện nhà bạn là con chó Phú Quốc đẹp nhât mà tôi nhìn thấy từ trước tới nay. Lông đẹp, dáng đẹp, mắt đẹp, và vẻ mặt rất khôn. Trông em này có vẻ thân thiện hơn em Vện Cọp nhà tôi, to hơn và đương nhiên là đẹp hơn rồi :)). Khi nào em nó đẻ ra một con đẹp giống mẹ thì cho mình xin đăng ký 1 em chơi nhé, đực cũng thích mà cái cũng thích vì em Vện mẹ này đẹp quá.:-bd

Chúc mừng bạn có một đôi chó PQ rất đẹp, em đực vàng lửa cũng đẹp, nhưng mình mê em Vện hơn:))

sonndhn

Member
Ok tuyluy nhưng chắc là còn dài dài dưới đây là cô con gái út đang đùa với vện.

Mr Lab

Member
Trời ơi, bác sonndhn sao lại up ảnh nhỏ quá vậy, thích quá nên cứ nhắp chuột vào cho to ra để ngắm nghía, con vày là con cọp chứ chó PQ gì nữa bác, đẹp quá đi thôi, cái cách pha màu của nó nhất là có những chỗ lông trắng nhìn chẳng khác gì con cọp. Xin chúc mừng bác, mong bác luôn up ảnh lên cho ae được theo dõi từng bước phát triển của nó nha ( nhưng up ảnh to như bác dimitri up dùm ở trang 1 ấy ). Cô con gái xinh quá nên khi chụp với cún, dễ người ta không ngắm cún của bác nữa đâu:D:D:D Một lần nữa chúc gia đinh bác mạnh khỏe, hạnh phúc.

Cháu gái và PQ vện

Ảnh này Bác chụp lấy được chú vện các tư thế (em up lại)
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]