• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chú Vàng này cạnh tranh với Cáo nhà anh được không mr Lab hiii?

labsaigon

Member
Quốc tính kén rể cho bé Mơ ah? con vàng này đúng lỗi như bác can_508381 nói. Kiếm chàng rể khác đi Quốc ơi.

Haict7

Member
Ngoài mấy cái hồng hồng ra thì đuôi xấu, lông dài bạn ah.
Hãy tìm hiểu bản tiêu chuẩn chọn cho mình con chó tương đối chuẩn trước khi đem so đọ với chó nhà người khác bạn ah.
Thân!

DUYQUOC

E tính kén rể cho Mơ đó A.Hiện giờ có nhiều thời gian và lựa chọn nên E tìm dần hehe...

Jake901

Member
cống rãnh đòi sóng sánh vs đại dương....
Ngõ ngách còn đòi lách cách vs mặt đường =))

phuquocbreeder

gì mà đại dương ghê vậy bạn. con Cáo nó cũng lỗi đầy người ra mà. với lại chủ topic hình như đưa lên so sánh con nào nhiều lỗi hơn thì phải. hay là chủ topic ăn theo hiệu ứng của mrlap với cao thủ vulong75

Sao bạn không tìm trong CLB CPQ HN, đỡ phải mắc công hơn không?
Thân!
Không được đâu bạn ơi! Những em bị thoái hóa gien thuộc diện không khuyến khích nhân giống sẽ không được thành viên CLB cho phép chó đực của mình nhảy đâu bạn, nếu có cũng là những con đực lỗi, nhảy ra bầy con lỗi thì nhảy giống làm gì, tốn công chăm...

Thoaiquan

Member
Con vàng này " Bó tay " nên loại Bỏ , nếu anh nuôi làm Pet thì ok, không nên nhân giống làm gì !

bác đừng so sánh như vây...xấu hay đep thì nó cũng là 1 con vật nuôi trung thành với chủ, chủ có nghèo đi nưã nó cũng ko bỏ chủ .....nhưng con người thì lai khác .............................suy nghĩ lai đi bạn......

can_508381

Member
Không được đâu bạn ơi! Những em bị thoái hóa gien thuộc diện không khuyến khích nhân giống sẽ không được thành viên CLB cho phép chó đực của mình nhảy đâu bạn, nếu có cũng là những con đực lỗi, nhảy ra bầy con lỗi thì nhảy giống làm gì, tốn công chăm...
Con này đực mà bạn
Thân!