• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chú mèo cứu bạn bị ô tô đâm

thuan81

Active Member
xem qua đoạn video này xúc động thật đó!môt chú mèo rất tình cảm nhìn mà thấy thương quá!

ngoc tram

Member
xem clip này thương quá đi mất, thật là tình cảm, không biết con mèo kia có bị chết không

HuyXz

Con mèo nó còn biết cứu bạn thế mà mấy con người vô tâm vẫn đứng nhìn được :yawn:

thuan81

Active Member
Con mèo nó còn biết cứu bạn thế mà mấy con người vô tâm vẫn đứng nhìn được :yawn:
con mèo nó chết rồi bạn ơi!người ta biết chứ!họ cảm động đứng nhìn chính vì cảm động nên người ta quay lại và mình mới xem được đó!

[alex]

Member
Không có cảnh bị ô tô đâm đâu, chỉ là chú mèo cố gắng cứu 1 người bạn đã chết do tai nạn.
Ôi, mình click có 1 cái mà sao nhiều bài quá vậy, mod làm ơn xóa dùm mình với ( bao gồm cả bài này ) :(