• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chú chó mới

GSD-ROCKY

Member
lại một tin vui nữa !!! cuối tháng này về rồi àh?? Mình đang có con cái chuẩn bị lên giống , cho đăng ký một cạch nhé!!:D:D:D

GSD-ROCKY

Member
lại một tin vui nữa!! cuối tháng này chú này về rồi àh? cho thêm thông tin về "chú" này nhé, mình đang có con cái chuẩn bị lên giống , cho đăng ký một xuất nhé!!

lại một tin vui nữa!! cuối tháng này chú này về rồi àh? cho thêm thông tin về "chú" này nhé, mình đang có con cái chuẩn bị lên giống , cho đăng ký một xuất nhé!!
em này mới có 1tuổi mấy thôi anh không lên giống được đâu ... chủ của nó thì ok trên cả tuyệt vời ! ha ha ha !

Hong Minh

Member
Cho mình hỏi

Bạn nhập con này giá bao nhiêu. Và hình thức để nhập 1 con GSD từ Đức về là thế nào nhé. Mong bạn sớm hồi âm cho mình nhé. Thank you verymuch! Minh. 0936961626

Chó mới Quý Đạt đây !hiểu hông Quỉ Dật để anh em chiêm ngưỡng với no table !

Anh Khiêm và vô tuyến tình yêu đẹp trai làm thủ tục đưa Messi về VN ! Cám ơn anh Khiêm đã lo cho Quỷ Dật !

GSD-ROCKY

Member
Ông chủ tiệm Messi ! 50 ký tự !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chào ông chủ Messei!!!! cho hỏi giá "bóng" hôm nay bao nhiêu vậy ?:) cho em cắt giá một cây làm giống thôi.......:D.Chúc mừng anh Dũng nha!! Messei có chiếc mặt nạ người dơi đẹp tuyệt, tỉ lệ thân hình rất cân đối . Chúc mừng!! chúc mừng!!

bạn ơi!Em này mà đứng bán vàng thì mình e rằng nó hiền lắm đó hihi.Chắc phải gửi lên thôn quê cho mình nuôi,nó mới dữ được
Phải nói là có khuôn mặt quá đẹp.

He he, đây là chiêu "câu khách" thời Gia Nhập WTO đấy bác ạh! Khách vào nhìn chó mê mẩn hơn Vàng he he! Chắc cũng có những vị choáng váng các Bác nhỉ?
Kiểu này hay quá! Thật ấn tượng!!!!

em Messi đẹp quá anh tholocvang update thêm mấy ảnh bên arowana cho anh em cùng chiêm ngưỡng với nhé

echipvn

Member
Phong trào GSD của VN đang lên dần, h đi đâu cũng thấy chó nhập, nhà nhà nhập chó, người người nuôi chó nhập.
Riêng về em này thì chỉ biết khen đẹp thôi :) Hehe

Ka_sea

Member
Messi hơn cả tuyệt vời a Dũng thật là hạnh phúc ( mình thèm lắm nhưng chưa dám mơ)
Chừng nào off mong được nhìn tận mắt sờ tận tay:D:D

Messi hơn cả tuyệt vời a Dũng thật là hạnh phúc ( mình thèm lắm nhưng chưa dám mơ)
Chừng nào off mong được nhìn tận mắt sờ tận tay:D:D
Cô bé chọn được phu quân chưa ?Mong găp mặt anh xui !