• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chú chó husky khủng nhất Việt Nam =))

Nabie

Member
Hôm nay tình cờ lướt mấy trang web cập nhật tin tức, bất ngờ khi đọc được bài viết này. Đọc xong bài viết mới biết khả năng chém gió của bác viết bài báo này ( hoặc là lời chém của chủ pé husky )
Trích lời từ bài báo : Bạn Trần Đắc Phong (Giảng Võ, Đống Đa, Hà Nội) cho biết, là một người yêu thích động vật, đặc biệt là loài chó nên 4 tuần trước bạn đã quyết định mua một chú chó Husky với giá 10 triệu đồng. Husky là một giống chó có xuất xứ từ Bắc Cực.
Theo lời Phong, ngoài khả năng bảo vệ chủ, chú Husky còn được coi là một “hoa hậu thân thiện” với vẻ bề ngoài “xinh xắn”. Phong tiết lộ, một chú Husky khi còn nhỏ có giá từ 10-15 triệu đồng, “mình đã gửi vào đây để huấn luyện, 4 tháng tuổi và nặng 30kg, con chó này hiện tại có thể bán với giá 25-30 triệu đồng mà không ai mặc cả”.
Hình của pé husky mà các bác ấy nói là 4 tháng

Cá nhân em thì nhìn pé này giống alaska nhưng không hiểu sao bác chủ lại nói là Husky, rồi còn 4 tháng nặng 30 KG nữa :-ss Kinh hơn cả GIANT ALASKA
Có khi nào đây là em GIANT HUSKY đầu tiên tại VIỆT NAM không nhỉ các bác :D
Các bác CLUB kéo xe đã có được em nào như thế này chưa :D
LINK chính của bài báo em đọc : 'Thiếu gia' Hà thành và thú chơi chó nghiệp vụ 'khủng'

yeucho93

Member
chém nào chém :D trời không gió lóng lóa lóng lóa chém cho có tí gió lào cho lỡ lóng lái lôi :D:D:D:D:D:D:D

lai alaska à, húky nhà minh 5 tháng mới 18kg thôi, bên kia 4 thnags 30kg alaska rồi...chém để :Đ
:x

Darkstar

Vietpet sponsor
Âu cũng là do giá chó đắt quá, nên để đánh bóng tên tuổi và đánh bóng sự sành điệu của mình người ta hay đem con chó ra để khoe thôi mà :D Nổ 1 tí thôi :D Cứ để cho họ nổ đi :D :D:D:D:D: KEKEKEKEKEKEKE!

leehoo

thế lusky baby bjo mà mua thì bao nhiu tiền 1 con hả các bác ơi?

vjnachemhp

Member
Cũng có thể la GIANT ALASKA .... to thế sao tai chưa dựng hẳn nhỉ... nếu có vài tấm hình nữa chắc đánh giá sẽ ngon hơn... chưa nói dc gì..? ;)

kimyo123

Member
haiz, hồi trc còn có bà chụp ảnh husky xong kêu đấy là GSD ko thuần chủng mà x_X