• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chú Alaska mới về nhà xin ra mắt ae nhận xét

ky_bo

Member
Mình mới mang em vàng về nuôi mọi người cho xin ý kiến về em Vàng nhà mình nhé ^^

Dưới cùng là em ky ^^ nuôi từ lúc 1 tháng tuổi và h em đã 6 tháng tuổi :D:-"

ky_bo

Member
^^ !!!!

Hiiiiii ! Mới mua em nó về đúng lúc đang thay lông :(( Rụng nhiều kinh khủng %-( bây h nhà có 2 em alas cả 2 đều thay lông khổ lắm ý bạn ạ

dragon82

Member
Ở Hà nội có bao giờ Off toàn husky với alaska ko nhỉ :-??:-??:-??
Có off 4h chiều chủ nhật ở c viên Thống nhất và tối thứ 4 ở hồ Thành Công: toàn alas với husky thôi

ky_bo

Member
Có ai Off mà thả xích cho chúng nó chạy chơi ko nhỉ ^^ mình đi off ai cũng xích chó giữ khư khư buồn chết :D:D:D

Hải CĐDL

hô hô chiều nay vừa gặp e này ở ngân hàng xong, lucs nằm nhìn thì bình thường nhưng lúc e nó đứng dậy công nhận to thật :)

Amateur_

Member
^^! !!!

hô hô chiều nay vừa gặp e này ở ngân hàng xong, lucs nằm nhìn thì bình thường nhưng lúc e nó đứng dậy công nhận to thật :)
Bạn có nhầm với em nào ko ;;) Em này có bao h ở ngân hàng đâu :D Vì căn bản chủ nó hok gửi tiền ngân hàng bao h nên em nó ko bao h có mặt tại ngân hàng :)):)):))

ronaldo

Member
chó đẹp đấy bạn a,chúc cún nhà bạn khỏe mạnh nhé 50000000000000000 ký tự nè,hjhj

kuniu91

Member
husky

ai cho e ? giá 1 con husky con là bao nhiu vây. nếu bít pmm nick : puny_by.death . tks ae nhìu :x

Choy09

thế lúc bác bế bé Alas này về thì phải bỏ ra bnhieu vậy... e cũng thích giống này