• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chùm ảnh mới của xu mông to nhà mình

meomeoxu

Member
hôm nọ phởn quá nên lôi ông tướng ý ra chụp ảnh =)) cái mặt phính cái mông cũng phị ra, đi lắc la lắc lư, thỉnh thoảng mình toàn tét cho cu cậu 1 phát vào mông:))
thôi k lải nhải nhiều nữa, sau đây là ảnh cu cậu ạ, hì

tình hình là hôm nọ cu c tán gái không thành bi gái tát cho 1 phát tự kỉ cả 1 ngày liền=))
nhìn tủi thân thế là mình phải đưa đi chơi, hài k chịu nổi

ruồi bẹp

Active Member
Đẹp trai thì rất đẹp trai nhưng mờ mình chưa có được ngó cái mông to (như được chủ quảng cáo) của em ấy nó ra làm sao ;;)

iemmap

Member
Mặt của em Xu này có nét gì đó mà mình rất thích nhưng không diễn tả nổi @@

meomeoxu

Member
Đẹp trai thì rất đẹp trai nhưng mờ mình chưa có được ngó cái mông to (như được chủ quảng cáo) của em ấy nó ra làm sao ;;)
hehe mông em í to lắm nhưng không cho tớ chụp mông =)) có mấy cái chụp mông hồi bé thôi
đây nè, nhìn cũng khá to :))

nhìn nghiêng còn to hôn cơ:blusshing:, quả này phải rình chụp thêm mấy cái mông bự của cu cậu mới được ;))