• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chùm ảnh Đồng bào

kieumailc

Active Member
Một ngày thèm rượu, ĐB dẫn hai con đi lang thang ( trước là thăm mấy người bạn nhậu- sau là....). Sau đây ĐB xin giới thiệu một số hình ảnh cùng cả nhà.

Điểm đến đầu tiên là cửa khẩu

kieumailc

Active Member
Cuối năm hàng hóa về nhiều nên mấy ông bạn làm ở cửa khẩu bận quá ...nên không đi ăn rượu được.
Lúc này cái bụng rất đói nên cha con ĐB đành đi Sapa

Trên dường đi ĐB chụp mấy cảnh xã Cốc san của Bát xát.

thèm rượu mà đi tận Sa Pa uống thì biết bác ĐB thèm thế nào rồi....^^
thế còn vụ xuông Quảng Ninh thế nào bác ĐB nhỉ.... :-??

kieumailc

Active Member
thèm rượu mà đi tận Sa Pa uống thì biết bác ĐB thèm thế nào rồi....^^
thế còn vụ xuông Quảng Ninh thế nào bác ĐB nhỉ.... :-??
Vụ đi QN phải chờ tết dương lịch mấy anh em VP Q Ninh lên bản nhà ĐB....nếu anh em ăn rượu tốt thì .....

Vụ đi QN phải chờ tết dương lịch mấy anh em VP Q Ninh lên bản nhà ĐB....nếu anh em ăn rượu tốt thì .....
ô hô!!! Anh em Q.Ninh ăn rượu ngô tốt lắm... bác cứ chuẩn bị đi... nếu em mà đi được thì chắc cũng phải têt dương lịch... ^^

kieumailc

Active Member
Cái bụng thì đói nhưng cảnh đẹp, lại có thêm bóng hồng....nên ĐB đành cho hai bé ăn tạm gói mèn mén mang theo để cầm hơi, còn mình đi chụp ảnh

chẹp.... đúng là bóng hồng. bác Kiều chụp nhiều thế.... thêm ảnh núi rừng đi anh ơi... đẹp lắm.... nhìn thích quá...^^

kieumailc

Active Member

hú...................................................

............................................................................

kieumailc

Active Member

.........................................................................................

mà chết thật... càng nhìn kĩ..càng để ý thấy a.Kiều nhà mình đẹp trai nhể. hehe>:D<
Vùng cao bây giờ đẹp quá a.Kiều nhỉ.:love struck:

saoviet

Member
chào bác DB cuối tuần này tụi bạn em rủ đi leo fanxipang nhưng lại bận roài tiếc thật , nhớ sapa lắm em lên được bác đi nhậu cùng em nhé

kieumailc

Active Member
chào bác DB cuối tuần này tụi bạn em rủ đi leo fanxipang nhưng lại bận roài tiếc thật , nhớ sapa lắm em lên được bác đi nhậu cùng em nhé
khà ! Vậy không có cơ hội xem Anh Đào nở rộ ở sa pa rồi:-bd