• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó xoáy nhà anh Phi

Status
Không mở trả lời sau này.
anh em nhìn xem chủ với chó ai đẹp trai hơn nha hihi
kết quả của tình yêu đôi lứa là mười chú nhóc kháu khỉnh giống bố như đúc
bảng thành tích của em nó...anh em cho nhận xét nha

dạ đúng rồi, hình trên là hình cũ còn bầy TRD con bây giờ ăn cơm được rồi,quậy dữ lắm.hôm qua gặp anh Phi lấy được mấy tấm hình nên về post chơi cho vui.

sáng sớm tập thể dục chạy bộ cho đô con...tăng tốc độ thêm nữa anh Phi ơi

gì đó con trai-bố chạy có mệt lắm hông! con liếm mồ hôi cho nhé

vinhphuc

Member
Mặc dù là người Việt Nam nhưng em nghĩ xét về ngoại hình thì giống này ăn đứt PQ nhà ta.

NguyenHongQuang

Phi ơi anh bắt trươt em xoáy đực nhà anh Phi rồi, buồn nhiều quá. Em đực khác vừa Post lên trông cũng đáng yêu. Nhưng mầu em nó trông ốm quá. Anh chờ lứa sau vậy.

hihi anh Quang lo xa rồi, em nó đang thay lông nên màu không tươi bằng lứa kia. nó mạnh cùi cụi hà chứ có bệnh gì đâu nè. ừm còn nếu anh không thích thì đành phải chờ đợt sau vậy thôi,hơi bị lâu đó à nha.chúc anh ăn tết vui vẻ

ghost_eyes

Member
sáng sớm tập thể dục chạy bộ cho đô con...tăng tốc độ thêm nữa anh Phi ơi

gì đó con trai-bố chạy có mệt lắm hông! con liếm mồ hôi cho nhé
Xin cho hỏi cái máy tập chạy này anh mua ở đâu vây a?
Có thể cho em địa chỉ được không, cảm ơn nhiều

linhu

Chào anh, em cũng đang có nhu cầu mua 1 em xoáy Thái đỏ lửa đực. Anh cho xin số đt và địa chỉ nhé, Thx

cảm ơn các bạn đã quan tâm nha. có lẽ khoảng hai tháng nữa sẽ có bầy chó con mới chào đời. khi đó mình sẽ úp ảnh lên cho các bạn nhé

hình em fen qua thái lan chơi nè hihi. bầy chó con trước của fen mấy anh ngoài Hải Phòng lấy hết chỉ còn chừa lại một em cái đầu đàn.hiện tại em ý đang có bầu. mong sẽ sớm được giao lưu với mọi người

Love_Sam

Nhìn em nó trông chuẩn thật đó, đầu thủ vuông vắc , mõm to, người đẹp.. Điểm 10 cho chất lượng.

Status
Không mở trả lời sau này.