• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Trắng Mũi đỏ

em thì chỉ nghe là không nên nuôi chó toàn màu đen nhưng lại có chóp long trắng trên đỉnh đuôi thôi...

hố hố tối hôm qua lên đọc bài này cảm thấy ớn ớn rồi :( ai ngờ sáng nay thức dậy qua nhà người quen gần nhà thì phát hiện ra là chó nhà họ cùng thằng mực nhà mình sản sinh ra 1 bầy cún 8 con :)) và đặc biệt là có 1 em toàn thân trắng muốt và cài mủi màu hồng lun mới ghê.:-ss.

hố hố tối hôm qua lên đọc bài này cảm thấy ớn ớn rồi :( ai ngờ sáng nay thức dậy qua nhà người quen gần nhà thì phát hiện ra là chó nhà họ cùng thằng mực nhà mình sản sinh ra 1 bầy cún 8 con :)) và đặc biệt là có 1 em toàn thân trắng muốt và cài mủi màu hồng lun mới ghê.:-ss.
vậy là bạn có duyên với em nó đấy.... bắt về post hình cho a em coi cái :))

bi.ryan

Member
bác cứ làm e ám ảnh...mấy hôm nay cứ rình ở khu xem có con nào như vậy thì vác hoa cà hoa cải ra trừ họa..may mà khu e toàn chó màu thập cẩm :))

gàsiêunhân

Active Member
Hôm nay là rằm tháng 7, người âm được phép lên trần, các bạn nhớ quan sát thái độ chó của mình ;))
Chó tru trăng rằm là có ma, nhất là hôm nay lại là rằm tháng 7 nữa thì...
Các thanh niên nào hay đi chơi đêm thì cẩn thận không vong theo nhớ

Leo

Member
Bạn GSN cũng tin dữ ta,may mà sát bên nhà em có một chú chó ta đen,ma thấy sợ liền,đi chơi khuya không sao:)):)):))

zektears211

tào lao >"< T nuôi 3 con chó, trong đó có 1 con được 3 tặng đặt tên là Ú, lông trắng muốt, trắng cả lông mi. mũi màu hồng cam hoàn toàn k có chút màu đen, còn lưỡi thì hoàn toàn đen k có chỗ nào màu hồng, T nuôi nó từ khi chưa bỏ bú đến bg được gần 2 năm rồi, chó rất khôn mến chủ, do nhà làm tiệm Net nên ngày k sủa chi đùa giỡn, đêm đến thì canh nhà. ma quỷ j ở đây, tự nhiên nó khác loài thì lại gán cho cái mác ma quỷ >"<
mới bị bọn trộm chó chích điện bắt mất lúc k có nhà, ức lắm, tức lắm.
T thấy 1 số người còn hơn cả quỷ, chó thì dễ quản lý, nên sợ con người thì hay hơn là đổ lỗi cho chó đó >"<