• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó trại Đỗ Ảnh

Hanoimuadong

Các bác cho em hỏi giá GSD trại Đỗ Ảnh 2.5 tháng tầm bao nhiêu. Em thích GSD lắm nhưng chuyên muôn kiến thức kém, muốn mua chó ở các trại uy tín cho bớt lo. Nếu không thể trả lời trực tiếp thì xin Inbox cho em. Em cảm ơn

Các bác cho em hỏi giá GSD trại Đỗ Ảnh 2.5 tháng tầm bao nhiêu. Em thích GSD lắm nhưng chuyên muôn kiến thức kém, muốn mua chó ở các trại uy tín cho bớt lo. Nếu không thể trả lời trực tiếp thì xin Inbox cho em. Em cảm ơn
Giá cả tuỳ chất lượng từng đàn cún bạn ơi! Cũng tuỳ cún con Bố mẹ ra sao? Cứ điện thoại trực tiếp hỏi chủ trại là okie!

Duchachaomao

M đang sở hữu 1 gsd của trại đỗ ảnh ,eskko là con trai độc nhất của cha aasvank ,m mua từ lúc 3 tháng 4 ngày tuổi và bây giờ e nó đc gần 2 tuổi rưỡi rồi bạn ạ ,m ko biết nói gì hơn ngoài câu : quá toại nguyện " m chơi chó từ hồi 18 tuổi đến giờ và đi xem rất nhiều trại chó rồi nhưng chưa con nào m cảm thấy ưng ý như con bây giờ m đang nuôi ,bạn đến trại của đỗ ảnh mà mua là đúng địa chỉ rồi đó ,bảo hành tất cả từ giống chó và bệnh ,giá cả bây giờ khoảng trên dưới 20 tr 1 con 3 tháng tuổi thôi bạn ạ.nếu bạn mua chó nhập thì sẽ đắt hơn,chúc bạn sớm mua đc cún nhé