• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó ta loang nổ

Hai31

Member
thằng chó xấu xấu bẩn bẩn này tên là CU MIN ace chém nó mất đi cái DÒNG DÕI HOÀNG TỘC cho nó...c...con...m...nó đi.

một từ thôi..........................đẹp
em không hiểu bác thấy em nó đẹp ở cái điểm gì???
màu mảng tạm được nhưng cũng không phải thuộc dạng quá đẹp như bác nói.
người thì gầy còm(trơ cả xương mông)
đuôi thì bị lỗi(cụp xuống,theo tiêu chuẩn chó phú quốc thì phải cong vót cần câu)
thế mà bác còn phán được câu đấy thì...
em nhận xét chân thành về 2 lỗi chưa đạt của em nay.có gì không phải mong bác chủ top bỏ qua.
chúc anh em sức khỏe và thành công ạ.

Hai31

Member
em không hiểu bác thấy em nó đẹp ở cái điểm gì???
màu mảng tạm được nhưng cũng không phải thuộc dạng quá đẹp như bác nói.
người thì gầy còm(trơ cả xương mông)
đuôi thì bị lỗi(cụp xuống,theo tiêu chuẩn chó phú quốc thì phải cong vót cần câu)
thế mà bác còn phán được câu đấy thì...
em nhận xét chân thành về 2 lỗi chưa đạt của em nay.có gì không phải mong bác chủ top bỏ qua.
chúc anh em sức khỏe và thành công ạ.
Cảm ơn vì bạn đã nhìn con chó chuẩn, nhưng vẫn thiếu bạn à
- nhìn ngoài thì tạm ổn nhưng bẩn tính
- cụp đuôi ko phải lỗi mà là ko giám đối mặt với sự thật
- gầy trơ xương là vì la liếm ngon quen rồi cho ăn ko ngon là bỏ bữa lên mới gầy
- 3 yếu tố đó là do thằng chủ cũ nó tạo dựng lên
CuMin là chó của anh Hải máy tầu bán ra đó...

thảo nào em nhìn nó không ưng.con này mà mua thêm cân măng nữa là ok.đảm bảo điểm sẽ cao hơn =))

Hai31

Member
thảo nào em nhìn nó không ưng.con này mà mua thêm cân măng nữa là ok.đảm bảo điểm sẽ cao hơn =))
Lại nhầm rồi, nó phải là; giềng, mẻ, mắm tôm, thêm vài quả Đu Đủ. Khà khà=))=))=))=))=))

Hai31

Member
Vừa nói đến mấy từ đó thằng Chó Cu Min nó đã đánh hơi được rồi , toàn són Đ... vãi C... ra thôi , Đúng là thằng chó CU MIM này khôn lỏi thật .

tran van hoan

Active Member
Chủ topic lại được tặng 2 em ở dưới chữ ký . 1 em thì vàng rơm còn 1 em thì màu nâu đỏ trông na ná giống màu Cafe thì đích thị là Phú Thái , được đúng cái mõm đen kéo lại .

Có mỗi cái chữ ký thôi mà cũng phải mời chuyên gia chụp ảnh đến buổi tối chụp ảnh cho nó có tí gọi là nghệ thuật ...hehe Khiếp ...

nguyenducminh63

Active Member
Anh ơi cho em hỏi bây giờ kiếm ở đâu mấy con lai lai như này để làm nền cho em đặng em con thuê thợ ảnh nổi tiếng đến chụp khe khe khe=))?

bo.bo

Member
ùi ! Dòng này là phú quốc đúng không ạ ! Công nhận nhìn nó gầy thật ! Nhưng em thấy dòng này để dáng đấy thì mới đẹp mà ! Em thích cái màu của nó !

Chuẩn đẹp. không biết người khác thấy thế nào chứ cá nhân em thấy đây là con Phú Quốc rất đẹp. chúc mừng bác chủ. có gì bác cho em xin cái số alo để giao lưu thanks bác

tran van hoan

Active Member
Chuẩn đẹp. không biết người khác thấy thế nào chứ cá nhân em thấy đây là con Phú Quốc rất đẹp. chúc mừng bác chủ. có gì bác cho em xin cái số alo để giao lưu thanks bác

Số điện thoại chủ topic đã để ở dưới dòng chữ ký đó bạn .

kaka7una

Member
Lại nhầm rồi, nó phải là; giềng, mẻ, mắm tôm, thêm vài quả Đu Đủ. Khà khà=))=))=))=))=))
Bác "bày biện" đầy đủ như thế mà quên mang tửu thì anh em lại "cự" thì mất vui!!!

Mit2011

Member
Cái ông Hải này... chỉ thấy liệt kê đồ nhắm chứ chả thấy nhắc đến cái cay cay...
anh em nào mời Hải bữa nhậu đi.. khà khà.. đảm bảo tốn... xoài xanh phết

.

Mit2011

Member
Bạn gọi vao khoang từ 13h-14h trở ra , vì chủ topic số khổ nên hay phải cày đêm ngày ngủ ...hehe
Tối làm việc, 9g30 về "đi chăn" chó, khuya về lại phải "làm việc" tiếp... bảo sao chả "to cao" thế? mách nhỏ anh em nhé: tay này dử cho làm "quân xanh" 5 phút xong cho cu Hai Minh ra đẩy nhẹ cái là ngã chổng cả " 5 vó" lên trời ngay....:D:D:D

quynhlien

Member
Em chẳng thấy đẹp gì cả.Gầy trơ cả xương sườn, mông.Màu thì loang loang giống y chó của papa em khác mỗi màu. Ghét cực ăn thì ăn ngon, ị toàn sai chỗ, quần áo rẻ toàn cắn mà nuôi lâu rồi chứ có phải không đâu.Mang tiếng cũng là phú quốc đấy nhưng em ghét hông thèm chăm kệ papa chăm. Nhiều khi thỉng thoảng lên nhìn ngứa mắt cho cái dép vào mõm