• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó ta con

Mình cần tìm chủ mới cho 4 bé chó con nhà mình , 4 bé toàn là đực hết nha :D . các bé đã được hơn 1 tháng rưởi rồi , đã biết ăn, rất lanh. chó rất dể thương , sức khỏe tốt không bệnh tật gì nhá , giá 300k /1 bé , xin đừng trả giá tội ngiệp máy bé , có 2 bé long sát , 2 bé long xù . các bạn xem hình nhé . ai thực sự muốn mua lh : 0938 289 367 . ai mua 2 bé trở lên hoặc mua hết mình sẽ fix mạnh , ai có nhu cầu giao tận nhà mình sẽ giao miễn phí ở các khu vực sau : Phú Nhuận , Q1 , Bình Thạnh , Thủ Đức ( đến chợ thủ đức thoi nhá ) , xa hơn thì cho mình xin thêm 50k tiền xăng đi lại . ( đọc kỷ khi gọi nhá ) xin cảm ơn các bạn , và các anh chị xem bài trên diễn đàn Vietpet.com >:D<

bé số 1 (long sát )

bé số 2 ( long xù)

bé số 3 (long sát)

bé số 4 ( long xù)