• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Tây Tạng Trung Quốc

awangnhat

Member
Có mấy tấm ảnh về trại chó Ngao Tạng mà mình đi xem chia sẻ với mọi người.

Nhìn sơ qua cái trại là thấy khí hậu , nhiệt độ thế nào rồi ... trên cao thế kia thì lạnh phải biết nhỉ ? Đất thì rộng lớn bạt ngàn ... Nhìn là thấy hoành tráng rồi , nhìn mấy em ngao cũng thấy sướng thật , lông mướt quá .

nuôi mấy em này thì chắc phải nuôi ở Đà Lạt là hợp thôi còn về SG thì chắc...hic:( À mà bác awang đã đến trại Jingang chưa ạ em thấy có mấy em nhìn rất kinh điển :)

awangnhat

Member
Trại này e đến ko ngờ quy mô cua nó lại to đến như vậy. Nó có 2 cái trên 1 quả núi , mình mới xem có 1 cái, cái còn lại thì không đủ thời gian nên không đi được.vì mải xem chó quá nên ko chụp được chi tiết,hẹn các bác lần sau nhé.

cái trại còn lại nó nằm tít trên 1 quả đồi các bác ạ.2 trại này thuôc quyền sở hữu của 1 đại gia buôn quạng đồng.