• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó pq trắng(p2)

anh e thông cảm, tôi có post đấy chứ nhưng ko thấy hiện lên, tôi up lại lần nữa này, nhưng ko biết có lên ko, mong ace thông cảm và nếu không được mong chỉ júp.

Chó PQ

Ừa tớ nuôi 2 e này đấy.Em màu đen mới lấy đực. không biết có đậu không.Em màu trắng là cha luôn, đặc biệt 2 em này săn rất giỏi, rất giữ!hêhhe

chó PQ

Thực ra là nó màu trắng nhiều, nhưng trên mình nó thì màu trắng lại ko sáng lắm mà hơi đục một phần vì lâu ko tắm cho nó. Với cả hai tai của nó màu vàng nhạt và đỉnh đầu có 1 đốm màu vàng!Đại thể là trắng nhiều nên tạm gọi là chó trắng!mặt mũi thì sẽ up sau nhé!

leloc

Member
Lúc trước tôi cũng có 1 em cái màu kem như vậy, chưa kịp hưởng mùi đời lần nào thì trong 1 hôm đi dạo chạy lung tung bị xe hơi làm 1 phát lết vào lề đưồng, sau khi tôi dẫn 2 em còn lại đi tiếp ( vì đã đi khá xa nhà rồi và thấy nó còn lết được) cho đến khi trở về thì em nó gặp nhìn tôi rên lên vài tiếng rồi giã từ đi luôn

chủ topic không cho coi mặt con chó,nếu mắt hồng , mũi hông nữa thì con này mắc bệnh bách tạng rồi.

có lẽ là bị bạch tạng, vì nó cũng hơi khác chó thường thật, mũi nó có hồng nhưng vẫn có lang màu đen, mắt thì cũng chắc gọi là hồng. Nhưng tôi chẳng quan tâm, cơ bản là tôi rất thích mấy e này là được. Hum nào rảnh cho ae xem cụ tỉ sau, ae cùng chia sẻ!!!!

chaomaobong

Hi, trong đàn chó con nhà mình cũng có một chú màu trắng như vậy, nhưng không hiểu dáng dấp có đẹp bằng chó nhà bạn không vì em nó mới được gần 20 ngày tuổi.

Ace có cùng sở thích này thì hôm nào off một buổi đi, cho các em nó gặp nhau cho vui!mong tin mọi người!

xin chia buồn cùng chủ topic, không biết em nó tình hình sức khoẻ thế nào.
những em trắng như thế này thì đừng cho nhân giống bạn ạ.

Lúc trước tôi cũng có 1 em cái màu kem như vậy, chưa kịp hưởng mùi đời lần nào thì trong 1 hôm đi dạo chạy lung tung bị xe hơi làm 1 phát lết vào lề đưồng, sau khi tôi dẫn 2 em còn lại đi tiếp ( vì đã đi khá xa nhà rồi và thấy nó còn lết được) cho đến khi trở về thì em nó gặp nhìn tôi rên lên vài tiếng rồi giã từ đi luôn
chia buồn với bác, nói thật là em rớt nước mắt rồi, giây phút giã từ con vật mình thương yêu nó đau lắm bác ạ, rút kinh nghiệm lần sau bác trông nom các em nó kỹ 1 tý, ra đường cứ phải xích vào kéo đi...:((

tran ha mi

To co cho Bac Ha Trang rat dep khoang 20kg, bac co cho xin giong Phu Quoc Trang ko nhi? Vi thay cho PQ cua bac mau trang dep qua.

Cam on bac

Cac bac oi, da co ai cho cho Bac Ha lai voi Phu Quoc chua nhi? To muon hoc hoi kinh nghiem 1 chut