• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó PQ gởi nhà Cent

CENTIMET

Member
Được sự chấp nhận của chủ nhân Cent chụp nhanh lại vài hình ảnh , chia sẻ cùng ACE..

Centimet

yennhi

Member
Wow đây chắc là em chó cái của bác Tiến gữi hả anh Phước, vóc dáng thon thả nhả:-bd, mai mốt gì phải qua gắp xem em nó mới đ.c, chậm chân bác Tiến bắt về mất thì uổn lắm ...!

tiennh

Member
cám ơn Centimet nhiều, con Lulu nó sủa quá làm phiền em dữ hen. Chừng nào nó đẻ con lên rủ em uống cà phê nha. Hôm nọ lên nhà em cũng có nhiều cái vui ghê, khi đi về 2 vợ chồng đều vui.

cám ơn Centimet nhiều, con Lulu nó sủa quá làm phiền em dữ hen. Chừng nào nó đẻ con lên rủ em uống cà phê nha. Hôm nọ lên nhà em cũng có nhiều cái vui ghê, khi đi về 2 vợ chồng đều vui.
Chừng nào uống caphê nhớ rủ em đi chung nha,nhà Bác Cent này nhiều chó đẹp thiệt,chó Bác Tiến củng đẹp.

tiennh

Member
Lu Lu- Xe đua thể thức 1

Ngực nở eo thon

Đuôi vót cần câu (đuôi bọ cạp)

ngoalong

Member
Chào bác Tiến và bác Cent, em mạo mụi đề nghị thế này: nếu con LuLu cặp với con Vện có kết quả, các bác phải để cho em một con (chi phí không quan trọng, niềm đam mê PQ là trên hết). Nhưng, hình như cho đen không hợp với em lắm (vì em đã làm chết 1 con PQ đen và một con xù đen rồi), được con vện là tốt nhất, mặc dù chó của hai bác con nào em nhìn cũng thèm hết.

tiennh

Member
Thật ra, Lulu đứng một mình thì đẹp, nhưng đứng gần con Vện của anh Centimet thì nhỏ con hơn. Lúc ấy thấy con Vện ngầu hơn. Phải không Centimet?
to ngoalong: nếu có kết quả, anh sẽ ưu tiên cho em, người đam mê PQ (đã gọi ưu tiên thì phải có ưu đãi ...hi...hi....)
Mong sao PQ con thật đẹp, sẽ đãi Centimet 1 chầu, mà có dính bầu không đấy chớ.

puppy 109

Member
mà mình thấy lạ quá,ai nuôi 1 em vện đi so sánh với em đen thì lúc nào nhìn vện cũng to con hơn,còn so sánh đen và vàng thì thấy vàng lại nhỏ nhất,có bác nào giải thích hiện tượng này ko

ngoalong

Member
to ngoalong: nếu có kết quả, anh sẽ ưu tiên cho em, người đam mê PQ (đã gọi ưu tiên thì phải có ưu đãi ...hi...hi....)
Mong sao PQ con thật đẹp, sẽ đãi Centimet 1 chầu, mà có dính bầu không đấy chớ.
Thanks Tiennh đã quan tâm đến niềm đam mê của em. Khi nào có kết quả bác nhớ post lên nhé.
Em chờ kết quả đấy: Em tên là Nam, số điện thoại: 0989027011, email: nam.nv@eximbank.com.vn.

tiennh

Member
Cám ơn Phước và báo tin mừng: con Phú Quốc đen nhà mình đã đẻ 7 con nhưng bị chết 1 con còn lại 6 con. Đến hôm nay là 3 ngày. 6 con gồm 2 đực,4 cái. Hôm nào rảnh lên thăm và mời uống ca-phê.
Mà công nhận nuôi chó Chihuahua đẻ, giờ mới thấy nuôi chó PQ đẻ sao mà khoẻ re. Em Lulu tự đẻ tự tất tần tật từ A tới Z, mình cũng không cần dọn vệ sinh gì cả vì nó làm sạch bóng, gọn hơ như bác sĩ. Nhớ đến nuôi chó Chihuahua đẻ cực ơi là cực.

ThangSG

Chó đẹp quá, con vện cũng rất tuyệt, khi nào mình đem chó qua xin trầu cau nhé bác CENT.

Luu Khai Van

Hôm qua đi off về có ghé nhà anh Tiến.Nhà gì đâu mà chó quá trời mà con nào cũn quậy qua 1trời nhất là mấy em chihuahua với 2 em xù 1 tháng rưỡi đó.Em cũng thấy bầy PQ con rồi khá là đẹp,lông sát xoáy rõ và dài,kiểu này chắc em phải alo cho anh Tiến để bắt vài em quá.

nguyenkhai1409

Cám ơn Phước và báo tin mừng: con Phú Quốc đen nhà mình đã đẻ 7 con nhưng bị chết 1 con còn lại 6 con. Đến hôm nay là 3 ngày. 6 con gồm 2 đực,4 cái. Hôm nào rảnh lên thăm và mời uống ca-phê.
Mà công nhận nuôi chó Chihuahua đẻ, giờ mới thấy nuôi chó PQ đẻ sao mà khoẻ re. Em Lulu tự đẻ tự tất tần tật từ A tới Z, mình cũng không cần dọn vệ sinh gì cả vì nó làm sạch bóng, gọn hơ như bác sĩ. Nhớ đến nuôi chó Chihuahua đẻ cực ơi là cực

xin chúc mừng a Tiến=D>=D>=D>
kỳ nay cho e dặt 1 e vện nha a Tiến hôm bữa lên nhà a nhìn mấy chú cún con thích quá

Kulptc1

Member
Con lulu ( đen ) nhìn đẹp quá!em luôn ao ước có được 1 chú PQ như vậy.chúc mừng anh!

maxdown

Member
anh Phuoc oi,cám ơn anh đã gioi thieu cho em chỗ mua chó dep nha,hom wa có gọi cho anh do,vừa may bác Phúc sap đi Phu Quoc,mai mot đến mùa đẻ anh cho con vàng nha em cặp với con vện nhé,sẽ hậu tạ anh hết mình.

tvphong

Đọc diễn đàn hơn 1 tuần nay, hôm nay chính thức đăng ký vì mình rất thích chó, nhất là chó Phú Quốc, và mãi đến bây giờ mới có điều kiện để nuôi. Các bác đi trước xin vui lòng chỉ chỗ và hướng dẫn giúp mình tìm 2 con PQ 1 đực 1 cái cho vui nhà vui cửa với. Nhà mình bên Quận 7, không biết nhà mấy bác ở đâu vậy để có dịp uống cafe học hỏi (T7&CN).
Thân

vietyen

Member
Chào bác tiếnnh em coi chó của bác em kết quá, em muốn xin địa chỉ của bác để em nghé nhà bác uống cà fê nhé bác tiếnnh
bác làm ơn cho em xin số điện thoại của bác nhé, em tên là yên, nic của em là việt yên cảm ơn bác nhé

vietyen

Member
cảm ơn anh tiếnnh chó anh đẹp quá hà, em muốn mua một con mà ko có đâu bán cả

bố rất đẹp mẹ rất đẹp thế này con chắc cũng rất đẹp nhỉ :)):)):))
bác Tiến cho thêm thông tin về mầu lông đi , cả ảnh nữa nhé , em đang háo hức xem chó con :)