• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Phú Quốc Vện nhà TA_HUA

TA_HUA

Member
Giới thiệu với các bác "hàng" mới nhà em mới chuyển từ Sài Gòn ra được hơn một tuần. Tên gọi: Vện, giới tính: Cái, độ tuổi: 2.5 tháng, cân nặng: 5kg. Xin cảm ơn bác AQ và một số thành viên trong hội PQHN đã tận tình giúp đỡ :D:D:D

tamanhs

Member
Giới thiệu với các bác "hàng" mới nhà em mới chuyển từ Sài Gòn ra được hơn một tuần. Tên gọi: Vện, giới tính: Cái, độ tuổi: 2.5 tháng, cân nặng: 5kg. Xin cảm ơn bác AQ và một số thành viên trong hội PQHN đã tận tình giúp đỡ :D:D:D

không thấy gì hết vậy bác :day dreaming: .. cho xin 500d hình đi bác ơi

A

AQ101.

Guest
Hi,
Em thấy cho con này trông cái két sắt được đấy anh TA ạ :)) Nhưng sao trông không xỉnh hơn nhỉ, vẫn thế, chỉ đỡ gầy thôi :)

Songbac@

PS: Vì đang có chuyện nên em phải dùng tạm nick này :) hehe......

:suprise::suprise::suprise:HẢ??????có đùa ko đấy bác TA ơi???
2,5tháng gì mà tai với đuôi đã thế kia rồi áh???

Hìhìhì hìhì hì chó cái àh????
thế thì anh em mình làm thông gia đc đấy nhỉ???

rongbien

Member
thế là chú ta_hua thoả nỗi lòng đam mê rồi nhé ,ko những được con cuốc xịn mà lại hẳn màu vện nũa với máu .chúc mừng chúc mừng .:-bd:-bd

TA_HUA

Member
Con này đẻ ra tai đã vểnh rồi Tùng ạ :D, em nó có sổ gia phả cho nên chắc không nhầm được. Đỡ phải băn khoăn vểnh hay cụp như con cộc nữa. Lo cho 4 con chó mệt thật đấy, xin đừng có anh em nào gợi ý cho hoặc tặng thêm chó nữa nhé :))

mrbin

Con này hiện thời nhìn có vẻ hơi đen, không biết thay lông xong sẽ ntn? Đề nghị bác Hứa cách ly với con GSD và con Cộc đen vì như các cụ nói: "gần mực thì đen".

TA_HUA

Member
Con này hiện thời nhìn có vẻ hơi đen, không biết thay lông xong sẽ ntn? Đề nghị bác Hứa cách ly với con GSD và con Cộc đen vì như các cụ nói: "gần mực thì đen".
Con Cộc đúng là rất đen nhưng được cái em và thằng cu nhà em khá trắng cho nên cũng không vấn đề gì bác ạ:D. Vện được cái ngoan chưa cắn xé đồ đạc gì, không như GSD tầm tuổi này ngày trước nó xơi của em không biết bao nhiêu ổ và dây điện.

TA_HUA

Member
Lâu quá không post ảnh của Vện, hôm nay nhân dịp em nó vừa thay lông xong và chuẩn bị sinh nhật một tuổi chụp vài kiểu để các bác nhận xét. Hiện nay em nó được 17 kg.

Hung.tinhyeu

Active Member
Lâu quá không post ảnh của Vện, hôm nay nhân dịp em nó vừa thay lông xong và chuẩn bị sinh nhật một tuổi chụp vài kiểu để các bác nhận xét. Hiện nay em nó được 17 kg.

Vậy thì xin chức mừng sinh nhật em vện nhà bác TA_HUA.........................tròn 1 tuổi.

Bin nhà em cũng vừa mới tròn 1 tuổi.
Anh TA_HUA xem anh em mình có làm thông gia đc ko nhỉ???

TA_HUA

Member
Bin dạo này nhìn đàn ông quá nhỉ, thôi khi nào vện có 'dấu hiệu' là anh sẽ mang lên gửi nhà chú nhé. Thôi chỗ quen biết trăm sự nhờ chú giúp đỡ :D:D:D

tran thang

Chào trantung_hn lâu rồi anh mới thấy chú lên diễn đàn bin nhà em dạo này lớn quá nhỉ

my_lucky

Active Member
thấy em này quen quá..........

Vậy thì xin chức mừng sinh nhật em vện nhà bác TA_HUA.........................tròn 1 tuổi.

Ô Ô bác làm ơn cho em hỏi, em này em nhìn rất quen, em nhớ không lầm thì em gặp em này ở công viên thống nhất tại một buổi chiều nọ, khi đó em ý còn đang thay lông chưa xong.Em gặp em ý cùng chủ lúc ở đảo dừa ạ.Xin hỏi bác có đúng là em nó không ạ???

TA_HUA

Member
@My_Lucky: Bác nhầm em nó với em khác rồi ạ. Sau khi xuống tàu tại ga Hà Nội, làm 1 ly cà phê xong là em nó về Bắc Ninh ngay. Từ đó đến giờ do hoàn cảnh gia đình cũng khó khăn cho nên em nó chưa được lên thủ đô chơi lần nào nữa ;)