• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Phú Quốc Vện Lưỡi Đen.

dat_dquoc

Member

Em này lúc trước đi bán bia ..o....m... hây sau mà móng chân đỏ thế hả bác ?

Thoaiquan

Member
Update ảnh mới sau 4 tháng sanh nở.

Sau 4 tháng nằm ổ, nuôi con. Giờ Tép Riu đang tích cực tập luyện để lấy lại vóc dáng.

hungye20

Member
tại sao con chó này mà cũng gọi là vện lưỡi đen ? hay là mới đẻ xong chưa nhuộm

hungye20

Member
ở phần đầu bạn dat_dquoc có hỏi cho xem ảnh lưỡi thì thấy có nói là không có người giúp nay em nó tự thò lưỡi ra như vậy nên tôi nghĩ nên gọi vện lưỡi đỏ cho nó đẹp

Thoaiquan

Member
ở phần đầu bạn dat_dquoc có hỏi cho xem ảnh lưỡi thì thấy có nói là không có người giúp nay em nó tự thò lưỡi ra như vậy nên tôi nghĩ nên gọi vện lưỡi đỏ cho nó đẹp
Tui ko có rãnh để chụp Cái Lưỡi chó cho bạn xem, bạn muốn kêu nó là Lưỡi gì thì kệ bạn, tui cứ kêu nó là Lưỡi Đen đấy thì sao??? Chó của tui hay chó của bạn mà bạn Rành thế??? :)) :)) :))

duyhuynh

cho mình hỏi chó mới đẻ thì cho ăn gì để bồi dưỡng vỗ béo lại ạ, nhà mình có con vện cái mới cho con dứt sữa xong thấy nó ốm quá mình rầu bữa giờ hic hic:(:(:(:(mấy bác giúp mình với

Thoaiquan

Member
cho mình hỏi chó mới đẻ thì cho ăn gì để bồi dưỡng vỗ béo lại ạ, nhà mình có con vện cái mới cho con dứt sữa xong thấy nó ốm quá mình rầu bữa giờ hic hic:(:(:(:(mấy bác giúp mình với
Ngoài cơm ra bạn hầm đầu gà với khoai tây cho Chó ăn thêm đi bạn. Thỉnh thoảng cho nó ăn 1 cái trứng Vịt lộn nhé. Thân!

GAUXAMK35

Chó Phú Quốc lưỡi đen

Mình may mắn được sở hữu em này. Đặc biệt em nó có cái Lưỡi Đen từ trong ra ngoài. Hôm nay mạn phép gởi hình lên cho anh em đánh giá.

"NHƯ HỀ CHƯA CÓ CUỘC CHIA LY"

Thoaiquan

Member
Mình may mắn được sở hữu em này. Đặc biệt em nó có cái Lưỡi Đen từ trong ra ngoài. Hôm nay mạn phép gởi hình lên cho anh em đánh giá.

"NHƯ HỀ CHƯA CÓ CUỘC CHIA LY"
Con chó của mình không phải là Con Vện ( ảnh nhỏ ) ở Hóc môn đâu bạn :-*

GAUXAMK35

Cho phu quoc

"NHƯ CHƯA HỀ CÓ CUỘC CHIA LY"
[/QUOTE]

GAUXAMK35

Chó pq vlđ

(Thoaiquan) Con chó của mình không phải là Con Vện ( ảnh nhỏ ) ở Hóc môn đâu bạn.
Bạn TQ ơi! Ý mình nói 2 em vện này như 2 chị em ấy mà. Còn vài ngày nữa là em vện (ảnh nhỏ) có tin vui rồi. Chào bạn!

vện cái lưởi đen tuyền rất đẹp .nếu được vện nét hơn nữa thì hay biết mấy .chúc mừng em trai sở hửu hàng víp nha

Thoaiquan

Member
vện cái lưởi đen tuyền rất đẹp .nếu được vện nét hơn nữa thì hay biết mấy .chúc mừng em trai sở hửu hàng víp nha
Tháng 4 này anh ra chơi nhé, 7/4 ở CV lê thị riêng, sẽ thấy rõ em nó thực tế

hieugia82

Chó của bạn đẹp quá, chúc mừng nha. Tôi cũng muốn ngày nào đó cũng có 1 em giống như vậy. Chúc mừng!