• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Phú quốc tên Hector !

Thoaiquan

Member
HecTor của tui Còn vài ngày nữa là tròn 7 tháng . Mời anh em nhận xét . Mẹ Mickey + cha tên Vàng ( cha mẹ đều màu Vàng )
Chó mẹ của anh Khang

Chó cha của anh Vulong75

Thoaiquan

Member
Tình hình là Yêu thằng Hector quá nên Tìm 1 con cái ghép cặp với Hector ( tính trước cho thằng Con ) nên em đã mạo muội xin ông anh con Cái vàng này đem về , hình chụp vào lúc về chiều nên hơi xấu xí , anh em Đánh giá giùm em luôn , thẩm hộ em nhé các bác .

Thông tin : chó Cái Vàng , 6 tháng tuổi ! Đợi 2 em nó 14 , 15 tháng cho cưới nhau luôn .

Mr Lab

Member
ông Thoaiquan mà còn nhờ người nhận xét kìa, nghe kỳ kỳ làm sao ấy! Cái gì đc, cái gì ko nhìn lộ rành rành ra rồi còn gì! Tóm lại 1 chữ thôi nhé " ổn "

Thoaiquan

Member
Con Cái vàng của Chú quân đuôi ko vót thì phải.......
Tiền ít chỉ mua được thế này thôi. Tớ đâu phải đại gia.

Nhìn chó pq của a mà e thích a rồi đấy a thoai quan ah!
Thích thì mai mốt có chó con tớ nhường cho cậu 1 con.

Sắp thành breeder nổi tiếng rồi đó Quân ơi ;;).
Xin lỗi mình chỉ là thằng chăn chó thuê! Không dám nhận làm breeder!

ông Thoaiquan mà còn nhờ người nhận xét kìa, nghe kỳ kỳ làm sao ấy! Cái gì đc, cái gì ko nhìn lộ rành rành ra rồi còn gì! Tóm lại 1 chữ thôi nhé " ổn "
Anh đinh tuấn ơi. Em vẫn còn là tiểu bối. He he. Cảm ơn anh đã tặng em chữ " ổn " là e mừng lắm rồi anh àh.

Con Cái vàng nhìn mặt hay đo em ơi , quả mắt sếch ngược nhìn phê quá .
Cảm ơn ông anh nhiều.

Sao dạo này chú Quân khiêm tốn thế nhỉ??? Phải thừa nhận 1 điều chú chụp ảnh đẹp thật đấy, cố lên tí nữa đi gần bằng bác Tuấn Mr.Lab rồi.=))=))=))

Thoaiquan

Member
Sao dạo này chú Quân khiêm tốn thế nhỉ??? Phải thừa nhận 1 điều chú chụp ảnh đẹp thật đấy, cố lên tí nữa đi gần bằng bác Tuấn Mr.Lab rồi.=))=))=))
Sao đấy ông anh ! Chó nhìn cũng khá thì mới chụp Đẹp được chứ , hay là Ý anh nói con Cậu Út của anh Tuấn lab nó " không Đẹp " mà anh Tuấn chụp lên " Đẹp " =))=))=))=))=))

woodman

Member
đẹp thật, đuôi nó lúc cong lên có thẳng so với sống lưng không anh ơi, có vẹo tí nào không

Con chó đi show thì đuôi cần phải thẳng chính giữa lưng & không được cong quá vì như vậy nhìn sẽ xấu, chó để làm giống thì ko nhất thiết phải hội tụ đủ những yếu tố ấy. Có được thì tốt nhưng ko đạt được như vậy cũng vẫn có thể chấp nhận được vì chó bố, chó mẹ đuôi đẹp chưa chắc ra con đuôi đã đẹp& ngược lại.

can_508381

Member
@Quân: Lấy xương bò không Q? hihi

@a Tùng: Về rồi hả aT, j mà keo kiệt có 2 tấm vậy a?
Thân!