• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó phú Quốc nhà mới đẻ, post lên cho anh em chém chơi vui

hopnh123

Member
Chó mẹ sướng nha, có cả "gối + chiếu" để nằm và gối đầu kìa.... chưa nhìn thấy chó con đâu hết,

xin chúc mừng bạn có thêm những chú chó đẹp:x

tinhban01bmt

Chó mẹ sướng nha, có cả "gối + chiếu" để nằm và gối đầu kìa.... chưa nhìn thấy chó con đâu hết,

xin chúc mừng bạn có thêm những chú chó đẹp:x
dạ tại vện sặp sinh nên cả nhà ai củng thương hết , thức nguyên đêm để đở đẻ cho nó đó a ^^!

tinhban01bmt

các bác cho e hỏi tí, vện nhà mới sinh được 3 hôm nhưng có vẻ gần hết sữa cho con búm giờ em phải làm sao đây ạ

bi2004

Member
các bác cho e hỏi tí, vện nhà mới sinh được 3 hôm nhưng có vẻ gần hết sữa cho con búm giờ em phải làm sao đây ạ
bé nhà bạn được 3 hôm rồi à? 4 công chúa à

bé nhà mình được 2 hôm , 03 hoàng tử 02 công chúa, trộm vía em nó sinh ra đã to như chai C2 ý, mình nhìn biết ngay chỉ được khoảng 5 em thôi.

tinhban01bmt

hết sữa làm sao được, bạn cho mẹ nó ăn uống tốt + thêm mẹ uống sữa hơi ấm ấm nữa là nhiều sữa lắm

mình ké với nhé khoe một tí, chẳng hiểu sao không gửi ảnh được mọi người xem tạm nhé

https://www.facebook.com/profile.php?id=100006075962221&fref=ts
cám ơn bác, mình vừa cho em nó uống sữa tươi rồi, không biết có cải thiện tình trạng ko nữa, hix hix