• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Phú Quốc nhà em! 3 e nhé !

lovepet6

Member
Sau một thời gian nuôi thì hôm nay em xin mao muội đưa ảnh 3 em Phú Quốc của nhà lên cho anh em đánh giá !
ảnh con Vàng: em hơi gầy

Ảnh con vện:

Ảnh em Mực: gọi là Lu

Onami

Member
Bạn cho số ĐT hoặc địa chỉ chính xác đi.

Mình cũng đang nuôi 1 cặp mực. Con cái đang có bầu lứa thứ 2. Lứa này chắc mình giữ lại 1 em tốt nhất làm giống để cải thiện dần nòi giống. Cũng muốn bổ sung thêm danh sách những anh chị em nuôi PQ ở Miền Bắc để tiện cho phối giống, làm phong phú thêm nguồn gen.
Mình ở huyện Từ Liêm, cũng không xa Yên Nghĩa đâu.

Bạn có thể cho thêm ảnh rõ ràng hơn của em vện và đen không? ảnh chụp từ trên xuống không đầy đủ khó nhận xét lắm.

lovepet6

Member
Cảm ơn các bác đã góp ý ! Em ở tổ 16, P. Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, HN ! Mong được giao lưu với anh em !

lovepet6

Member
Mình sắp tới chuyển nhà sang chỗ mới nên muốn nhượng lại cả 3 em Phú Quốc ! Bác nào yêu thích thì liên lạc với em nhé ! Tiếc lắm mà không biết làm sao !

vungocdoanh87

Bao giờ có chó con bạn alo mình được không . SDT 0977531258 . Mình cũng đang muốn tìm 1 e nuôi thử