• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Phú Quốc nhà Bubba

BUBBA

Super *********
Em xin trình làng mấy tấm ảnh chú chó nhà em, nhờ anh em xem dùm sao em nó mảnh khảnh thế ạ:

AQ101

Member
Chó cái chưa đẻ con nào chả mảnh khảnh, cứ đẻ một lứa xem có phát phì ra không
Các chỉ số cân nặng, chiều cao thế nào?
Con này nếu anh nhớ không lầm thì có một lần chú nói chuyển cho anh, đúng không nhỉ?

phanphuong

Sao bác Ba không thêm tí thông tin về tuổi tác, cân nặng của em nó!
Kể thêm tí về tính tốt tính xấu của em nó với!
Em cũng có nuôi một con nhưng bị chê cái mũi đỏ! hi hi.... (bị chê nhưng hông có buồn đâu!). Riêng con của bác em "phụ họa" đại một tiếng (đừng giận em nhen!) "đuôi của có không vảnh lên hén?". Rất vui khi được làm quen với bác!

KimCuong

Active Member
Em này lưỡi đốm, mặt ngầu, cơ bắp nhìn đẹp thật.
@ BUBBA: Bạn ơi. Người đời thường nói "Chủ nào tớ đấy", 'chủ' thì thấy mập mập còn 'tớ' thì không được mập cho lắm. :))

Chó nòi nhà anh Thanh có khác, hoành tránh thiệt... Người dài nên nhìn như lưng bị võng hay sao ấy.

BUBBA

Super *********
Cám ơn các bác đã có lời khen ngợi cháu nó. Chú này trước là em có nhờ bác AQ nuôi dùm, nhưng bác í từ chối, nên em đành phải nuôi thôi ạ. Để lần sau em cân đo đầy đủ báo cáo các bác ạ.

@Kim CƯơng, bác nói thế hóa ra em ăn tranh phần chó à?

AQ101

Member
Cám ơn các bác đã có lời khen ngợi cháu nó. Chú này trước là em có nhờ bác AQ nuôi dùm, nhưng bác í từ chối, nên em đành phải nuôi thôi ạ. Để lần sau em cân đo đầy đủ báo cáo các bác ạ.
Ấy lần đó anh đã nhận lời, xong gửi chú nuôi hộ, giừ thì chú laị có cơ hội chuyển nó cho anh. Anh em trong hội HN ai có điều kiện nuôi( nuôi thôi, không phải mua) con đen này để AQ thương thảo và làm thủ tục chuyển nó ra nào?

KimCuong

Active Member
@Kim CƯơng, bác nói thế hóa ra em ăn tranh phần chó à?

Hị hị hị, ý của tớ là không phải thế, là không phải thế. ^:)^ ^:)^ ^:)^ Đằng ấy hiểu nhầm rồi, hiểu nhầm rồi. :nailbitting: :nailbitting: :nailbitting: Ý của tớ là....... đấy là đằng ấy nói đấy nhé! :)) :)) :))

Nameless

Member
Em xin trình làng mấy tấm ảnh chú chó nhà em, nhờ anh em xem dùm sao em nó mảnh khảnh thế ạ:

Chú cún này nhìn mặt cũng ngầu nhỉ, nhưng càng nhìn càng ko thể phủ nhận chó Thái và PQ cùng chung 1 tổ tiên ;)

dunghpengineer

em gái này nhìn tiêu chuẩn đó .chắc bạn là người kỹ tính lắm nhỉ .chúc mừng bạn có chú cún đẹp.

hunting_dog21

chó quá đẹp....em chưa từng thấy con PQ nào vừa đ5p vừa chuẩn như em này....chúc mừng bác

thichchobu

em nghe nói chó xoáy thái lông ngắn hơn PQ phải không bác bubba, em này của bác nhìn ngầu phết, hồi trước em cũng có một em màu vàng nhưng không biết là có diễn đàn này nên cho mất và em nó đã bị lên dĩa, tiếc quá đi vả lại đợt đó em quan tâm tới mấy em beg của bác KTN nên.............. bây giờ nghĩ lại thấy tiếc đứt cả ruột. Chắc sau này phải rinh về một em cho đỡ tủi với mấy bác mới được

chó nhà bác BUBBA lưng hơi võng thì phải , đuôi cũng bị làm sao ấy (tế nhị), nhưng được bộ lông rất đẹp , cơ bắp , chó cái mà trông ngầu hết nói , nhưng sao các bác lại bảo chủ nào tớ nấy nhỉ , khiếp , nhìn chó mà em thấy sợ chủ quá
ấy chết , lại nói nhiều rồi , chuẩn bị tinh thần bị ban nick thôi

BUBBA

Super *********
Em xin cập nhật vài tấm hình em nó trình các bác ạ, em nó đang sùng sục tìm chồng, chắc là tuần này đến hạn rồi, bác nào có cháu trai lý lịch 3 đời trong sạch báo em một tiếng, ta cùng cho đôi trẻ nên duyên ạ.

tiqi1511

Member
chân em này đứng quá thẳng, cứ như người mẫu ấy ! Đẹp thật bác ạ hịhị

Ở ngoài Hà nội có chú chó đủ tiêu chuẩn đấy BUBA chuyển chó ra đây đi và để lại luôn đây cũng được khi nào đẻ rồi tính sau.