• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó phú quốc miền trung

do viem

Member
cũng rất thích chó PQ nhưng mà lại ko có điều kiện để chơi....:(
Ai đâu mà có điêu kiện bạn ơi..Chỉ có lòng nhiệt huyết và lòng đam mê thôi. Yêu chó mấy núi cũng trèo mà bạn..:)):))

Dthuan2310

Member
Ban việm up hình lên giao lưu với anh em miền trung di chứ . Anh em mien trung cung co gang tham gia diễn đàn cho dong vui nhé

do viem

Member
Có bạn nào gia nhập clb miền trung nữa không cho sô điện thoại và địa chỉ đi.Nuôi chó có tổ chức tranh giải nó mới dả,cũng như chim chào mào vậy các bạn ạ.không biêt đến khi nào chó phú quốc mình phong trào mạnh như chim chào mào các bác nhỉ..???

Dthuan2310

Member
Hi . Ban việm cung nuôi nhiêu phu quốc nhỉ . Mình mới chơi nên ko dám danh gia , chua được đi đogshow nen cũng chua có nhiều kinh nghiệm . Minh có 2 em cái moi hơn 5 tháng tuổi hi vọng 1 ngày dem trời giao lưu cung em ven đực cua bạn ... He he . Cac ban o mien trung lên tiếng đi để phong trao phú quốc mien trung them sôi nổi

do viem

Member
Hi . Ban việm cung nuôi nhiêu phu quốc nhỉ . Mình mới chơi nên ko dám danh gia , chua được đi đogshow nen cũng chua có nhiều kinh nghiệm . Minh có 2 em cái moi hơn 5 tháng tuổi hi vọng 1 ngày dem trời giao lưu cung em ven đực cua bạn ... He he . Cac ban o mien trung lên tiếng đi để phong trao phú quốc mien trung them sôi nổi
Tháng mười tơi đogshow Quốc Tế ngoài Hà Nội bạn ra tham gia cho biết,một năm chỉ có một lần mà bạn.Cũng như đi du lịch thôi thích lắm,mà còn biết tiêu chí con chó như thế nào.Nuôi chó phải đi thi so tài mới thích chứ ngồi một chổ tự sướng thì chán chết được.....>:D<>:D<>:D<

Dthuan2310

Member
Tháng mười tơi đogshow Quốc Tế ngoài Hà Nội bạn ra tham gia cho biết,một năm chỉ có một lần mà bạn.Cũng như đi du lịch thôi thích lắm,mà còn biết tiêu chí con chó như thế nào.Nuôi chó phải đi thi so tài mới thích chứ ngồi một chổ tự sướng thì chán chết được.....>:D<>:D<>:D<
Nghe bạn nói chắc thang 10 này cố gắng khăn gói lem đường để được xem đog show cho nó đã con mắt . Nếu có thể thì minh dẫn thêm em vện nhà mình cho nó biết thủ đô lun .

DONGNAMBO

Active Member
Chú Đen của "Dân núi Bà" tập máy giỏi lắm, mình sẽ tìm cho "lính" nhà mình 1 cái để tập cho vui!

vandinh243

Mình ở Quảng Nam mình cũng rất muốn nuôi một e chó Phú Quốc nhưng mà mình còn đang đi hoc nên chua có tiền để kiếm 1 em về chơi còn về clb thì mình cũng muốn xin một vé.hjhj.

do viem

Member
Mình ở Quảng Nam mình cũng rất muốn nuôi một e chó Phú Quốc nhưng mà mình còn đang đi hoc nên chua có tiền để kiếm 1 em về chơi còn về clb thì mình cũng muốn xin một vé.hjhj.
Rất có chí,tương lai chó phú quốc Việt Nam nằm trong tay những người như bạn đó..

kecodon

Member
bác này tên là Đỗ Việm thì phải?hôm qua lang thang FB,gặp một cái tên,ko phải bác bỏ qua nhé.

choiganoi

Chào bạn Viem,mình cũng là người Phú Yên đây, rất mê chó bạn cho mình xin sdt đưỡc khg? Đây là sdt của mình. 0937571636 Tân.