• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Phú Quốc màu vện Hà Nội

phamducthao

Xin mời mọi người xem và chấm điểm CPQ của tôi nhé. Cám ơn. Hẹn gặp lại vào ngày 09/11 tại Quảng An

HieuKTS

Member
chó PQ của bạn đẹp đấy ... Trong Vietpet mình cũng có 1 bác chơi 1 chú lông Vện y như vậy ... Nhưng mà là chó săn ... hì ! hôm 9.11 đi off bạn cho cún đi nhé ! đảm bảo đụng hàng với em vện săn kia !:D

dinhtranchan

ÔI cả nhà ơi, em ko biết Quảng An ở đâu.

bác nào làm ơn chi đường giùm em, giờ giấc với ạ, đa tạ đa tạ, em sẽ mời bác đi cafe

misszen

Member
nhìn mặt nó hiền thế, tai vểnh quá đẹp, lông nó cũng đẹp nữa, chúc mừng bác có chó xinh nhá

phamducthao

Sân vân động Quảng An ơ ngay đầu đường Đặng Thai Mai (đuòng vào Phủ Tây Hồ) bạn ơi. 9h30 ngày 09/11.

phamducthao

cám ơn các bạn đã co lời khen CPQ nhà tôi.Gửi thêm ảnh nữa để mọi người xem nhé

dinhtranchan

Cảm ơn bạn thảo, thì ra là off của VP, khi nào rảnh cafe nha

Trông cún nhà bạn thích ghê, dưng mà tớ đang mê 1 chú màu đen, hỏi anh em trong hội, thấy bảo phải chờ, hichic

puppy 109

Member
chó vện,tai dựng to ko chịu nổi :D,thân đẹp,em này quá good,ko có gì để nói nữa

vietyen

Member
Chào bạn phú quốc của bạn rất dẹp mình có thể giao lưu ko? còn đây là em vện nhà mình

minh cung dang so huu mot em ven cai 4 thang . ban nao co ven cuc lien he voi minh so 0943556633.
sao nay cho nhu cau nho cac ban. chia cho 1 con cho con. cho duc phai dep nha minh cung cen lam gi cho cai minh dep lam.

chúc mừng bác nhá. em này có đôi tai hoành tráng thật, bạn đặt gạch ở đâu thế, em này được bao nhiêu tháng rồi bạn

Mr Lab

Member
Mình cũng thích 1 em vện nhưng kiếm chắc cũng khó quá, bạn mua ở đâu đấy, chó nhà bạn đẹp quá, mặt đẹp, yêu nhất đôi tai. Chúc mừng nhé

quoc_viet

Member
Nhà mình ngoài HN cũng có 2 em vện khá đẹp. Hôm rồi chó mẹ đẻ đã cho hết người thân rồi, có 5 em 4 vện một vàng. Đợi đợt sau chó mẹ đẻ sẽ chia cùng anh em.