• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Phú Quốc của Thoại Quân .... Album ảnh thứ 1

Thoaiquan

Member
Anh Hùng Thành Troy của Hùng Quân tranh tài ở VIỆT NAM DOG SHOW 2014 . 4-5/10/2014

Tuy em về hạng 2 nhưng em đã thể hiện rất Tốt , nhiều anh em khen ngợi . Làm cả chủ và chó đều rất Vui .

Thoaiquan

Member
Lần này , Giám khảo chấm rất Khó và Gắt , Nhưng Troy cũng vượt qua nhiều đối thủ rất đáng Gờm , nhất là em Vện Giải 3 của Khôi , tôi đánh giá rất cao em Vện đó .

ToanVL

Member
chúc mừng a nha. show kỳ này e thấy kinh nghiệm đi show của e nó già qua rồi.

tuyenc1

Anh Thoại Quân ơi, cho em đặt một em khi anh có ý định chuyển giao bầy chó con nghen. :)

Thoaiquan

Member
Chúc mừng cún đã chinh phục được vị "cha già khó tính" :D
Công nhận kì này bác Khiêm chấm khó thật. Vậy mà Troy cũng vượt qua nhiều thí sinh. Em rất tự hào về Troy. Cảm ơn anh đã chung vui.

Anh Thoại Quân ơi, cho em đặt một em khi anh có ý định chuyển giao bầy chó con nghen. :)
Tuyên ơi. Quân có bầy nào đâu mà chuyển giao ?

Thoaiquan

Member
Lâu quá ko thăm diễn đàn , topic của mình trôi xa quá , ko thấy ai moi lên nên tự Moi vậy .

2 em cún con nay được 5 tháng hơn , hậu duệ Tí Đô :

Vàng Cái - Vện Đực :

phuhv

Member
Con vàng cái của anh trước đây bỏ qua 2 ký salo (lúc đó chưa đủ tháng và chưa CNG lại) và giờ chưa thấy lên giống lại Quân ơi! F2 còn xa quá hu hu hu . . .

Thoaiquan

Member
Con vàng cái của anh trước đây bỏ qua 2 ký salo (lúc đó chưa đủ tháng và chưa CNG lại) và giờ chưa thấy lên giống lại Quân ơi! F2 còn xa quá hu hu hu . . .
Giờ hơi bị lâu mới lên giống lại đó anh.

ancient_egypt

Trời ơi toàn chó đẹp! Khi nào vào HCM nhất định phải gặp bác để đc chiêm ngưỡng trại chó của bác.

LeQuangHuong

Chó của ThoaiQuan đẹp quá.
Cho hỏi nuôi chóPhú Quốc nên cho ăn uống như nào là chuẩn, nhờ Thoai Quan chỉ giáo giúp

Chỉnh sửa cuối: