• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Phú Quốc của Thoại Quân .... Album ảnh thứ 1

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Em qua GV hoài anh ơi :D. Vậy hẹn chiều thứ 7 này nhé. Sáng thứ 7 có họp CLB, anh Phú có ra không?
Sáng thứ 7 này anh Phú có đi offline CLB hàng tháng không anh???
TQ và Huy nè, sáng thứ bảy anh "vào ca" không đi Phú Thọ được, tiếc lắm. Hẹn chiều thứ bảy mình đi ăn bò bía, uống nước mía ghim nhé!

Thoaiquan

Member
TQ và Huy nè, sáng thứ bảy anh "vào ca" không đi Phú Thọ được, tiếc lắm. Hẹn chiều thứ bảy mình đi ăn bò bía, uống nước mía ghim nhé!
Heheehe , có anh em nào thích ăn Bò bía uống nước Mía hay ăn bánh tráng Trộn hột vịt lộn thì mời tới Nhà hàng Đại Dương .

( đi cổng sau nha )

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Heheehe , có anh em nào thích ăn Bò bía uống nước Mía hay ăn bánh tráng Trộn hột vịt lộn thì mời tới Nhà hàng Đại Dương .

( đi cổng sau nha )

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
"...ăn Bò bía uống nước Mía hay ăn bánh tráng Trộn hột vịt lộn..." hấp dẫn quá, còn món nào nữa không TQ?

can_508381

Member
Cha này tham dữ. Nào em bé, nào chó, nào gà h mở thêm Hột Vịt Lộn + Bánh Tráng Trộn, hihi
Thân!

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Ngồi ăn bánh canh. Uống ly đá chanh. Mà chờ hoài ko thấy 2 thằng nhỏ đâu hết hả anh?? Hihi.
Chiều mà em xong việc sớm là dắt con Salem ra chơi rồi.
Không sao đâu, ngồi thế cũng hay, có anh bạn từ trên trời rơi xuống ngồi bàn kế bên kể mình nghe anh ấy đang nuôi 01 con chó PQ có cái xoáy dài từ đầu tới đuôi, tối thì ngủ trên nóc nhà, ngày thì bơi qua bơi lại...Lúc TQ đến thì anh ta đứng lên chào tạm biệt, chứ mình có quen biết gì đâu, vui hôn???

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

TQ bảo H hát hay hả, mình có nghe hát đâu toàn nghe hò không hà. Hỏi ra mới biết H từng là ca sĩ Đoàn nghệ thuật QK seven.

Thoaiquan

Member
Không sao đâu, ngồi thế cũng hay, có anh bạn từ trên trời rơi xuống ngồi bàn kế bên kể mình nghe anh ấy đang nuôi 01 con chó PQ có cái xoáy dài từ đầu tới đuôi, tối thì ngủ trên nóc nhà, ngày thì bơi qua bơi lại...Lúc TQ đến thì anh ta đứng lên chào tạm biệt, chứ mình có quen biết gì đâu, vui hôn???
TQ bảo H hát hay hả, mình có nghe hát đâu toàn nghe hò không hà. Hỏi ra mới biết H từng là ca sĩ Đoàn nghệ thuật QK seven.
Con chó của ông bạn đó leo nóc nhà là bắt con gà. Bắt con gà phải lên nóc nhà.
Bắt không được thì không xuống được.
Không xuống được thì ngủ trên nóc nhà luôn.

@ vậy tối qua anh bạn Ca sĩ của DIVN có hát bài nào tặng anh em K35 không anh???

Sẽ có dịp thôi H nhé! Hôm qua, thấy em Mic rồi, "cá tính" đấy, lớn một chút nữa chảnh cho mà coi.
Hihi cảm ơn anh, em nó tên là Mít ạ. Con gái phải chảnh chảnh tí mới được chứ, nhưng chảnh quá thì không ai thèm. Em huấn luyện nó chảnh vừa vừa thôi là được =))

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Hihi cảm ơn anh, em nó tên là Mít ạ. Con gái phải chảnh chảnh tí mới được chứ, nhưng chảnh quá thì không ai thèm. Em huấn luyện nó chảnh vừa vừa thôi là được =))
Nghe nói ở Q7 có trường huấn luyện chó "chảnh" hả H? Ha...ha...ha...