• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Phú Quốc Cái

Cho em hỏi máy anh máy chị nào có kinh nghiệm nhiều năm nuôi dòng chó PQ . nhà em có bé này là cái , Không xoáy , nhưng lại có 3 xoáy ngay ngực , và 2 xoáy ngay hậu môn , hóc môn kính , long sát , màu vàng lữa có vện nhưng không đều , mỏm đen , tai vểnh ra trước , đuôi vót cần câu , chân màng . cha me đều là phú quốc , vậy không biết em có tìm chồng cho em nó là chú phú quốc thuần chủng được không ạ ?? các anh các chị xem hình dùm em , góp ý dùm em

hungbd

Member
Cho em hỏi máy anh máy chị nào có kinh nghiệm nhiều năm nuôi dòng chó PQ . nhà em có bé này là cái , Không xoáy , nhưng lại có 3 xoáy ngay ngực , và 2 xoáy ngay hậu môn , hóc môn kính , long sát , màu vàng lữa có vện nhưng không đều , mỏm đen , tai vểnh ra trước , đuôi vót cần câu , chân màng . cha me đều là phú quốc , vậy không biết em có tìm chồng cho em nó là chú phú quốc thuần chủng được không ạ ?? các anh các chị xem hình dùm em , góp ý dùm em

nếu bạn biết chắc cha mẹ em nó là phú quốc thì khi phối với chó đực có xoáy thì khả năng chó con có xoáy thì rất cao. vài lời chia sẻ cùng bạn