• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Phú Quốc 5.5 tháng nhờ anh em nhận xét

son12368

Member
Chó đực hay cái đấy bạn ơi!Ép cân hoặc băng tai cho em nó dưng hẳn cái tai bên phải lên!Tổng thể dáng dấp lông lá rất đẹp,nếu ngực không bị tí đốm trắng thì tuyệt!

akaylove

Member
Em nó là Boy! Mình thử dán băng dính tai rồi nhưng lúc tháo ra bị dụng lông bạn à !

son12368

Member
dán băng lâu vào bạn ah,cho em nó ăn canxi nhưng ít thức ăn thôi ngày 1 bữa,ep cân xem em nó có dựng nốt lên không!Nếu mà do ngoại cảnh nhưng cắn nhau,va trạm làm tổn thương tai thì không dựng đc đâu bạn kiểm tra coi!

Cứ cho ăn khô khoảng 10 ngày là lên ngay. Nếu muốn nhanh thì lấy băng dính điện gập tai chó lại như mình chụm 4 đầu ngón tay quấn ngoài tai ở phần ngọn tai thôi nhé(phần tai chưa dựng) khoảng 4 ngày bỏ băng dính ra kiểm tra, thông thường thì chỉ 1 lần là tai dựng luôn. Chúc thành công.Thân.

akaylove

Member
Okie cám ơn bạn nhé :) khi nào có offline chó PQ thì cho mình tham gia với nhé...mình mới tham gia diễn đàn :)

marky

Member
chó đẹp quá, dáng rất ngầu mà quả mặt lại rất ngáo, trông yêu ghê.

Ku này nhìn đẹp đấy bạn ạ. Xoáy cân đối, dáng cũng ok, kết nhất quả đầu và mắt của ku này. Nhưng hình như ku này ít được vận động lại nuôi trên nền gạch trơn nên chân hơi yếu và cũng hơi béo.

boy_armani8x

Active Member
@ akaylove : tôi Nam đây, được vài lần anh em cho 2 con dog giao lưu thì 2 lần trời mưa to. :))

akaylove

Member
@ akaylove : tôi Nam đây, được vài lần anh em cho 2 con dog giao lưu thì 2 lần trời mưa to. :))
Oh yeah :Để xem chủ nhật này tôi có về kịp HN không ae mình ra Bách Thảo giao lưu ;;) Thứ 5 này tôi đi Sapa

boy_armani8x

Active Member
Oh yeah :Để xem chủ nhật này tôi có về kịp HN không ae mình ra Bách Thảo giao lưu ;;) Thứ 5 này tôi đi Sapa
Ừm , cố gắng về sớm anh em mình đi cùng nhau đến đó cho đỡ bỡ ngỡ :D