• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Phú Quốc đã được tặng:

dat_dquoc

Member
Danh sách tặng chó của anh DNB thì dày miên mang........nhưng không biết đén khi nào thì có tên mình trong đó........huhu huhu , đúng nghĩa đàn anh..

DONGNAMBO

Active Member
Đọc qua một số bài của các bạn, DONGNAMBO xác nhận những em Phú Quốc sau đây của nhà DONGNAMBO đã tặng các bạn theo thứ tự thời gian. Mong các bạn nuôi các em nó như lời nói ban đầu!

1/. Chó đực, tên Bi, tặng anh Tiến ở Thủ Đức:

2/. Chó cái, tên Đen con, tặng bạn Q ở Gò Vấp:

(còn tiếp)​
Thêm hình của chó đực tên Bi

và chó cái tên Đen con

DONGNAMBO

Active Member
Thời gian qua nhanh nên trí nhớ của con người chậm lại. Qua xem Topic này có vài bạn điện thoại tới DONGNAMBO nói rằng: "Chú không nhớ cháu sao? Cháu vẫn đang nuôi con chó Phú Quốc của chú cho đây....".
và không thể sắp xếp theo thứ tự thời gian được nữa nên bổ sung vào đây để các cháu Bé, Đảm, Thế không trách chú DONGNAMBO nữa nhé!

7/. Chó đực, tên Hổ, tặng cháu gái tên Bé ở chợ đầu mối Tân Xuân:

8/. Chó đực, tên Gấu, tặng cháu Đảm ở Thạnh Hóa - Long An:

9/. Chó cái tên Carot, tặng cháu Thế ở Đức Trọng - Lâm Đồng (Thế sẽ bổ sung hình sau):​

DONGNAMBO

Active Member
Danh sách tặng chó của anh DNB thì dày miên man........nhưng không biết đén khi nào thì có tên mình trong đó........huhu huhu , đúng nghĩa đàn anh..
Em đã có chó đẹp rồi thì nên nhường phần lại cho các bạn khác nha Đạt, đừng khóc nữa hỡi chàng trai "đam mê chó Phú Quốc", mai mốt anh dắt đi chơi LC!

DONGNAMBO

Active Member
Không biết còn sót tên bạn nào nữa hay không (nếu nhớ thì sẽ bổ sung sau). "Cách giữ lời hứa tốt nhất là: Không nên hứa". Nhưng có thể DONGNAMBO sẽ tặng con chó Phú Quốc thứ 10 cho một bạn nào đó ở đảo Phú Quý - Bình Thuận.

kokichj

Member
E ở quận 4 cũng xếp hàng mong được một em của a DONGNAMBO... Mấy e chó xinh quá ^_^

kokichj

Member
Bạn đã có chó Phú Quốc rồi và hãy yêu thương các cún mà mình đang nuôi.
hihi e vẫn đang tìm thêm 1 em đực cho tụi nó có đôi có cặp a ơi. Cuối tuần có hẹn với 1 anh trong hội xem bầy bên đó hi vọng được 1 e ưng ý.

Anh em ở Tây Ninh cho em hỏi...chó săn Tây Ninh bây giờ còn nhiều không,em muốn sở hữu 1 chú chó săn Tây Ninh,em ở ngoài hn.thanks!

3/. Chó cái, tên Cam, tặng bạn Lý (Bocausg) ở Gò Vấp, chó đang nuôi ở Q12:

4/. Chó cái, tên Misen, tặng bạn cháu Trình (trantrinh20032003) ở Q11, chó đang nuôi ở Gò Dầu - Tây Ninh:

còn nữa
Cám ơn chú DONGNAMBO vì lòng hảo tâm của chú, vì "làm việc cần làm" và vì mục tiêu phát triển phong trào nuôi chó PQ !

baodat

Hic :( chả bù cho mình ở ngoài HN, muốn mua 1 em Vện mà các bác ý hô giá cao quá :((