• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó nhà tớ nè ^,.,^

Shinkin

Member
Lần đầu tiên tham gia vào vietpet hy vọng được giao lưu kết bạn với mọi người trong diễn đàn :praying:
Đây là Dog nhà tớ :blusshing:

Bé nè tên Tí Khoang được 4 tuổi rồi tớ yêu bé lắm, bé làm mẹ cũng 4 lần rồi, lần này đang chửa với con chó hàng xóm >"< bực mình lắm, nhà không ai trông để nó chạy ra tí tởn......GHÉT :angry:

Bé này cũng 4t tên Tí Bông :love struck: đáng yêu cực mà mới rồi bố tớ thiến k cho đẻ ghét k chịu được.

Đây là đàn chó bé hồi trước tí khoang đẻ đó mà nhà tớ thì từ khi có thằng cháu nên không thích nuôi :worried: buồn buồn
Dưới đây là 1 số hình ảnh mấy bé chó con nhà tớ ............Hiện cho đi hết........Đang đợi đàn tiếp...........

Nó cắn cái thanh chắn để ngủ đó :love struck:

Dễ thương không 1 cặp chẹp chẹp :praying:

Hình cả đàn bé lúc mới sinh được 2 tuần đó >:D<

yoko1910

Member
em nào em đấy đều mũn mĩn chắc chủ chúng chăm chúng lắm đây ^^~. Mấy em nhà bạn đẹp lắm

Shinkin

Member
em nào em đấy đều mũn mĩn chắc chủ chúng chăm chúng lắm đây ^^~. Mấy em nhà bạn đẹp lắm
:worried: không béo sao được không cho ăn nó cứ ngồi đứng đó tội lắm :blusshing:

Shinkin

Member
hehe tớ tự hào lắm đó :love struck: lũ dog nhỏ đáng yêu dễ thương cực kì:-bd

chjpbong

Member
eo ôi,nhìn thích quá...nhớ em Bắc Kinh của mình quá...nhìn xinh thế không biết

ntson_91

chúc mừng bạn có bầy cún đẹp nhé :D , ước gì mình cũng sở hữu những chú cún kute như này

Shinkin

Member
Vẫn chưa béo lắm đâu tại dạo này mêys em chán ăn >"< nên gầy đi ít chút híc

Shinkin

Member
chó bắc kinh đó bạn ^ ^ nhà mình sang Trung Quốc lấy về nuôi từ năm 2000 rồi nhưng con mẹ đầu đàn mất rùi hiz, con tí khoang với tí bông ảnh trên là ảnh của lứa thứ 3 của con đầu. Nhà tớ lấy giống của 1 người có chó bắc kinh đực màu trắng tuyết ^^ nên giờ thế này

Shinkin

Member
Mấy bé nhà tớ nghịch kinh khủng, hở tí là chạy ra sân chơi, khó bắt lắm >"< toàn phải dùng gậy đuổi vào hizzzzzzzz

serius

ss Shinkin có bán chó baby k vậy? Em là học sinh k có nhìu tiền để mua mấy pé ở shop, thấy ss có baby nên mún mua, đợi khi nào sinh r bán e 1 pé đc k ss?

Shinkin

Member
tình hình là có 1 bé bắc kinh nhà tớ bị ngứa mõm, ai biết cách trị liệu xin vui lóng comment lại cho tớ nhé. Thank!

mimu210

Member
Trông em chó này lông dài nhỉ? Chắc phải tốn nhiều thời gian chăm sóc lắm đó!!!

Shinkin

Member
Mấy bé chó con nhà tớ cho đi hết rùi, vừa mới đẻ đàn mới nè ^^ nhưng là mấy bé lai bắc kinh với phốc híc >"< Mẹ mấy bé là con tí khoang trên hình đó :D