• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó nhà em phối lâu rồi mà vẫn bị chảy máu :((

im_chowchowsla

Các bác ơi cứu em với, chó nhà em phối được hơn 2 tuần nay rồi, thời gian đầu phối xong nó vẫn bị chảy máu nhợt nhợt trong khoảng 1 tuần sau thì vãn vãn dần. Thực ra e chưa thấy nó ngưng chảy máu lúc nào cả, chỉ giảm dần thôi. Đến hôm nay là hơn 2 tuần rồi, tự dưng hôm nay e thấy nó chảy máu nhiều hơn, thành giọt, cứ thỉnh thoảng lại có giọt trong nhà, máu màu đỏ đen, nó có biểu hiện rất là lạ nó cứ kêu khụt khịt rồi ợ ợ giống kiểu người ợ vậy trong cơn lâu. Đêm nó thỉnh thoảng bật dậy ợ 1 lúc rồi mới ngủ được tiếp. Em ko quan trọng là nó có đậu hay ko, thậm chỉ là em mong nó ko đậu lần này, e chỉ quan tâm đến tình hình sức khỏe của nó thôi vì nói thật lần này mới là lần salo đầu tiên của nó, mà nó với con đực nhà em phối với nhau vụng trộm nên e ko can được. Ko biết các bác có kinh nghiệm chỉ bảo em với nó có bị làm sao ko? e sợ nó bị ảnh hưởng đến cơ quan sinh sản của nó về sau. Em xin chân thành cảm ơn các bác ạ.