• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó nhà em có phải chó ta ?

mời mọi người chiêm ngưỡng:

cám ơn mọi người đã xem ảnh . mong mọi người chia sẻ

kimvinh

Member
giổng chó ta lai husky quá ,màu mảng husky ,thân hình thì giống chó ta ,đầu thủ to đẹp đấy chủ topic

to kimvinh : cám ơn bạn . mặt thì mặt sói , màu lông thì là chó ta , lông thì khá dài . nên mình cũng chẳng biết nó là chó gì nữa. thanks nhé
to marudethuong : em ý được 6 thàng tuổi . em ý là nữ ! cám ơn bạn vì khen cún nhà mình đẹp sướng tỉnh cả ngủ hiiiiiiii

cám ơn Kimvinh & marudethuong nhe. Mình thấy nó chơi cùng chó ta chính gốc thì nhìn nó tây tây . còn chơi cùng với chó tây thì nhìn nó ta ta . thế là nó là chó lai hiiii nhưng chẳng biết lai gì

Scoobydoo

Member
Giao lưu với cún ta nhà mình đi, cún nhà mình cún đực được 1 năm rồi

cám ơn anh khen cún nhà em.anh mới nhất của nó nè anh chiêm ngưỡng nhé. nó xinh như chủ luôn hiiiiiii :blusshing:

nó khôn và rất biêt nghe lời chủ. biết nhặt bóng về. và đặc biệt rất tương ớt trung thành hiiiiiii

vanglai213

Active Member
nó bip cụp 1 lên tai hả em, mà nó được mấy tháng rồi nếu 4 hay 5 tháng bổ xung còn kip cho cái tai em à

X

xuka3691

Guest
mình không biết về các giống cho nên chẳng biết nó là loại gì, ta hay tây, lai hay không lai, mình chịu...
nhưng mà...xinh quá cơ ấy....nhìn thèm quá chỉ muốn có ngay 1 con chó ở nhà thôi

nó bip cụp 1 lên tai hả em, mà nó được mấy tháng rồi nếu 4 hay 5 tháng bổ xung còn kip cho cái tai em à
cún nhà em nó lừa tình đấy. tai nó hai bên đều bị cụp hết cái tai phải nó vểnh ra để nghe đấy ạ. em vô tình chụp được nhìn xinh qua cơ. yêu nó vì nó cực kỳ tình cảm. em nhớ có một lần em khóc ( tủi thân ) nó lấy chân của nó đặt lên má em . thế là từ đó em thấy nó rất hay để ý đến trạng thái của em để làm em vui lòng. cũng tội nó có cô chủ như em hiiiiiiiii . Còn nhiều nhiều nữa khi nào gặp kể anh nghe hiiiiiiii

Chó con nhà em cũng tương tự như thế này, không biết sau này lớn lên nó có giống chó nhà bác chủ topic không nữa, he he.

mình thì chưa hiểu gì về chó mấy nên cứ thấy màu lông và phom người đẹp là thích liền. con chó của bạn đẹp đó

mình thì chưa hiểu gì về chó mấy nên cứ thấy màu lông và phom người đẹp là thích liền. con chó của bạn đẹp đó. tiện đây cho mình hỏi đê huấn luyện cho cún biêts nhặt bóng thì làm thế nào ạ?

mình thì chưa hiểu gì về chó mấy nên cứ thấy màu lông và phom người đẹp là thích liền. con chó của bạn đẹp đó. tiện đây cho mình hỏi đê huấn luyện cho cún biết nhặt bóng thì làm thế nào ạ?

mình thì chưa hiểu gì về chó mấy nên cứ thấy màu lông và phom người đẹp là thích liền. con chó của bạn đẹp đó. tiện đây cho mình hỏi đê huấn luyện cho cún biêts nhặt bóng thì làm thế nào ạ?
cảm ơn bạn. tự dưng nhìn lại hình ảnh của nó mình lại nhớ nó