• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó nhà Dinhbuivan Hải Phòng !

Xin chào tất cả mọi người, em mới về nhà chơi 2/9 nên tiện bỏ cái máy ĐT ra chụp vài kiểu post lên moi người xem vui. Và đánh giá giúp em nhé
Đầu tiên là em Gấu đang thay lông nên không được mượt mà cho lắm :D

maianhbao

Member
Tôm dạo này trông mượt mà phết chắc là sắp đòi đi lấy chồng rồi Định nhỉ, em Gấu trông cũng ổn đấy, nó được khoảng bao nhiêu cân rồi Định, anh thấy nó to thế nhỉ.
Chúc Định sớm có chó con để bế nhé.

Tôm dạo này trông mượt mà phết chắc là sắp đòi đi lấy chồng rồi Định nhỉ, em Gấu trông cũng ổn đấy, nó được khoảng bao nhiêu cân rồi Định, anh thấy nó to thế nhỉ.
Chúc Định sớm có chó con để bế nhé.
Em chào anh Thanh. Chắc là em Tôm cũng sắp salơ rồi ạ, còn em Gấu mấy bữa nay hơi gầy khoảng 34-35kg gì đó ạ hiiiiiii.
Không biết thay lông sau nó có muốn đi lấy chồng không nữa.

Tiếp theo là em Tôm nghịch như quỷ mãi mới vồ được vài tấm nó đứng yên:eek:h go on:

BinhHP

Member
Nhà rộng thế mua thêm chó về mà nuôi Định ạ. Hôm nào về HP gặp nhau nhé.

Nhà rộng thế mua thêm chó về mà nuôi Định ạ. Hôm nào về HP gặp nhau nhé.
chào anh Bình, em sắp có 1 em rot cái gia nhâp nữa rồi. Của 1 anh bạn cho hiiiiiiii.
Hay mai anh xuống Đồ Sơn chơi đi, lâu rồi không thấy mấy anh xuống.

boxich90

Member
Xin chào bác dinhbuivan!!! Công nhận em Béc nhà bác tướng tá có vẻ dẹp nhưng em chỉ thắc mắc sao lông em nó có vẻ hơi nhạt dúng ko ạ,hay em nó già rồi hả bác.Còn em Rot nhà bác em nhìn trông mõm có vẻ hơi dài ạ.Em nói có gì ko dúng bác bỏ qua nhé.Thân!!

Xin chào bác dinhbuivan!!! Công nhận em Béc nhà bác tướng tá có vẻ dẹp nhưng em chỉ thắc mắc sao lông em nó có vẻ hơi nhạt dúng ko ạ,hay em nó già rồi hả bác.Còn em Rot nhà bác em nhìn trông mõm có vẻ hơi dài ạ.Em nói có gì ko dúng bác bỏ qua nhé.Thân!!
Cảm ơn lời nhận xét chân thành của bạn, em Gấu đang thay lông nên nhìn có vẻ không được mựot mà còn em Tôm thì là 1 con chó bình thường thôi ah hiiiii.

Định ơi nhà cậu quả là niềm mơ ước của mình đó đất đai rộng rãi như vậy thì nuôi GSD sướng phải biết đó. Nghe nói anh Khiêm sắp ra HN cậu em rảnh rảnh thì đi nhậu cùng bọn anh nhé (Khi đi nhớ đem theo bồn đựng bia để tiếp bác KHiêm nhé) he he

Định ơi nhà cậu quả là niềm mơ ước của mình đó đất đai rộng rãi như vậy thì nuôi GSD sướng phải biết đó. Nghe nói anh Khiêm sắp ra HN cậu em rảnh rảnh thì đi nhậu cùng bọn anh nhé (Khi đi nhớ đem theo bồn đựng bia để tiếp bác KHiêm nhé) he he
hiiiii thế thì anh có chú cún nào muốn gửi thì cứ alo cho em nhé thấy anh nhập thêm 2 cũn nữa chắc sẽ chật trội lắm . Nó mà về nhà em thì được chạy nhảy sướng phải biết hiii
Anh Khiêm ra đây là 1 tin vui, anh nhớ gọi em đi cùng nhé. Không uống được cũng phải tiếp bác Khiêm tới bến lun hiiiiiii