• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó này là chó lai hay chó gì??

nhocphong1999

em có 1 con chó con không biết cho gì nên các anIMG]http://cB8.upanh.com/19.0.25557047.sah0/img0216110102a.jpg[/IMG]

h chị chỉ dùm

nhocphong1999

người ta nói là chó cỏ lai chó chow chow hay gấu thì phải ?? mặt no bùn bùn mà dễ thương lắm phá như quỷ vậy đó kêu hút gió và nói chot chot mấy cái là lại liền khôn lắm !! :)

tungblues

con này nhất định là con chó rồi.........................................................

smalbacba

Member
Chẳng có ai điên đem chó Gấu hay Chow Chow lai với chó cỏ đâu bạn ơi !....và chắc cũng không có chuyện ...Lỡ may.....Quan trọng là nó biết sủa là tốt lắm rồi !!!!

hoangtkv

Active Member
Chẳng có ai điên đem chó Gấu hay Chow Chow lai với chó cỏ đâu bạn ơi !....và chắc cũng không có chuyện ...Lỡ may.....Quan trọng là nó biết sủa là tốt lắm rồi !!!!
Có những con chó xịn hơn chó Gấu hay Chow Chow vẫn đem phối với những con chó cỏ đấy, chắc những người đó phải gọi là tâm thần bạn nhỉ?

Chủ topic yêu quý con chó khôn, con chó tình cảm, các nhân mình nhìn cũng rất đáng yêu nhưng thấy chất lượng các bài trả lời của các bạn trên đây đọc mà thấy buồn. Hình như với các bạn cứ phải là chó Tây, chó có tên tuổi thì mới được nuôi hả?

Chủ topic up thêm hình con cún đi, cố gắng chụp nét hơn xem nào.

phenmaleat

Active Member
em này xinh mà,chó gì cũng được miẽn là nó tinh khôn và trung thành với mình là được mà phải không bạn?

cái topic này nhìn quen quen, mà hinh như nick này bị các mod xử rồi mà...không biết em có nhầm lẫn gì không?????????

fuongly025

Member
[W]ind [S]ea;447482 nói:
cái topic này nhìn quen quen, mà hinh như nick này bị các mod xử rồi mà...không biết em có nhầm lẫn gì không?????????
đúng rồi đấy bạn.nhóc này chuyên đi xin chó rồi đăng topic hỏi là giống chó gì để tiện mang đi bán nên đã bị mod xử rồi.

chopper02

Member
anh cho nó lên cái ghế nhỏ mà chụp để ACE VP đánh giá cho.
mình thích chó NGOẠI nhưng nuôi chó cỏ cũng có cái hay của nó chứ.
chúc bạn sống tốt và vui vẻ với người bạn thứ 2 mà bạn đã chọn nhé

ladymiu_hin

^^.theo mình thì là lai giữa chó cỏ với 1 con chó lai béc.trước em mic nhà mình cũng đẻ 1 bầy như này

ngocmai_cp

Member
Em này đích thị thuần Việt ! <:p
Up cho em ý. Ơ nhưng mà bạn định cho hay tặng ai à?

anhngph

Member
chó này nuôi lớn tí nữa đem xuống chợ Mai Động ae định giá cho=))=))=))=))=))