• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó mực cái 10thang góp vui cùng anh em

hopnh123

Member
đầu thủ con cái này giống con Cola của Hảigàđòn nhiều lắm nha ... nhìn qua tưởng cola luôn

cám ơn tất cả anh em nhiều .con này không có đăng bán ở Q12 .mình nuôi từ lúc nhỏ .hôm nay rảnh úp lên góp vui cùng anh em .lưỡi em nó đen gần hết

cám ơn tất cả anh em nhiều .con này không có đăng bán ở Q12 .mình nuôi từ lúc nhỏ .hôm nay rảnh úp lên góp vui cùng anh em .lưỡi em nó đen gần hết
................................................................................................................

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

con đực đen đó của người ta ko phải của anh em ơi.
Cứ nói đến chó mực, chó đen là ai cũng nghĩ ngay đến anh HCTC. Ha...ha...ha.......................................!

dinhthang2910

bạn ơi giống chó này mà mình muốn mua chó con thì bh ở đâu bán và giá cả thế nào hả bạn