• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó mới

lucquat

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Anh yêu thương chăm sóc nó tốt thì quá ok rồi.Chúc cún càng lớn càng đẹp.Hẹn 1 ngày không xa sẽ ra thủ đô
cam on bac bac co dip ra ha noi ghe qua tham hai em no nhe ;0943888574;

về dòng chó rot ở lĩnh nam này thì hồi đầu mới chơi e có đi chiêm ngưỡng 1 vòng cụ thể là nhà ông Huy và Cơ hồi mới chỏi thì thần tựong 2 bác này lắm vì chó sao mà to và cao thế nhưng khi chơi lâu và lên mạng tìm hiểu các giống chó thế giới thì thấy là trên thế giới chẳng có giống chó rot nào nhu của 2 bác ý cả cao to khac thường và con đẻ ra thường bị nổ trắng ở cổ giang hồ đồn là do thoái hóa gien.
còn 1 điều nữa là các bác dưới này ko biết đến internet cho nên tiêu chuẩn về đẹp của các bác ý dù nuôi chó mấy chục năm vẫn ko thay đổi có khi cho các bác ý xem 1 con rot đoạt giải ở châu âu các bác ý cũng chê ko to đẹp bằng chó nhà các bác ý .mà gu thẩm mỹ đã khác nhau rồi thì làm sao ngồi chung nói chuyện được cho nên các bác đừng coment vào đây làm gì cho mệt chỉ biết là giang hồ còn tồn tại 1 dòng rot to đẹp chỉ có ở VietNam

về dòng chó rot ở lĩnh nam này thì hồi đầu mới chơi e có đi chiêm ngưỡng 1 vòng cụ thể là nhà ông Huy và Cơ hồi mới chỏi thì thần tựong 2 bác này lắm vì chó sao mà to và cao thế nhưng khi chơi lâu và lên mạng tìm hiểu các giống chó thế giới thì thấy là trên thế giới chẳng có giống chó rot nào nhu của 2 bác ý cả cao to khac thường và con đẻ ra thường bị nổ trắng ở cổ giang hồ đồn là do thoái hóa gien.
còn 1 điều nữa là các bác dưới này ko biết đến internet cho nên tiêu chuẩn về đẹp của các bác ý dù nuôi chó mấy chục năm vẫn ko thay đổi có khi cho các bác ý xem 1 con rot đoạt giải ở châu âu các bác ý cũng chê ko to đẹp bằng chó nhà các bác ý .mà gu thẩm mỹ đã khác nhau rồi thì làm sao ngồi chung nói chuyện được cho nên các bác đừng coment vào đây làm gì cho mệt chỉ biết là giang hồ còn tồn tại 1 dòng rot to đẹp chỉ có ở VietNam
1 comment rất thật tâm và rất chính xác....
thay mặt bố vợ e cảm ơn bác vì coment trên:)
tuy rằng ko là Standard những mỗi loại lại có cái đẹp khác nhau phải ko bác:)

NguyenAnhDuy

1 comment rất thật tâm và rất chính xác....
thay mặt bố vợ e cảm ơn bác vì coment trên:)
tuy rằng ko là Standard những mỗi loại lại có cái đẹp khác nhau phải ko bác:)
hoho a tuấn anh đấy à, e duy đây này:)) haha 1 cái comment nghe có vẻ là hay nhất 6 trang còn lại đấy anh nhỉ. mà k biết 12 này có đc sag anh câu cá nữa k đây:-? con jeckxy thế nào rồi anh? đã đc 6 kg chưa?

uh anh đây ^^
chắc đc 6kg rồi em ak
a nuôi nó béo quá lật đật lắm :(
ngày nào cũng ngã xuống ao.thả ra toàn phải bảo thằng cu thợ làm nhà a đi theo trông thôi :(
như nuôi con mọn ý

lucquat

uh anh đây ^^
chắc đc 6kg rồi em ak
a nuôi nó béo quá lật đật lắm :(
ngày nào cũng ngã xuống ao.thả ra toàn phải bảo thằng cu thợ làm nhà a đi theo trông thôi :(
như nuôi con mọn ý
ui the thi nuoi con vang than khuyen la chuan day hi hi

Musica

Rott ở Lĩnh Nam này nghe nói phối đồng huyết nhìu nên bị bạc lông

lucquat

mấy em nó đây!

hình em nó dây;) dây là em zic

còn đay là meo

em í tiếp này

baby chưa các bạn8->em zin có hàm răng trắnhh nè

nhìn như buồn í các bác nhỉ

máy chú nhà em tiếp này:D

đùa nhau kìa vui chưa
các bác xem cho em ít kinh nghiệm nhé:D

Cá trê

Member
Chó đẹp thật, nặng hơn cả mình nữa :((. bé nhà em 2 tháng có > 7 ký thui... Anh lucquat nuôi như nào ? bảo cho em vớiiiiiiiiiiiiiiiii

DoGia_Art

Member
bác này chụp ảnh show chó hay show người vậy mà lên gân lên cốt gớm thế :))

glory ngo

Member
nghe giang hồ đồn đại nhiều về bác lưc ,cũng mê rott nên xuống tận nhà xem ,về nguồn gốc ,cách chơi ,tính cách con chó thì mình mạn phép xin ko bàn đến vì mỗi người có một sở thích nhưng về cân nặng thì mình tin là thuộc hàng số má ở hà nội (vì cũng đi xem nhiều lắm rồi ).với cách thức chăm sóc bí truyền như của bác lực thì em nghĩ là ko có gì là ko thể .cám ơn bác vì sự tiếp đón nồng hậu và vì ...chai bia mát lạnh đã mời hai anh em em .chúc bác luôn vững vàng với niềm đam mê của mình .Mình chơi là vì mình mà bác

kutjjeuem

Member
còn 1 số ảnh khi nào zrnh post lốt cho ae thưởng thức. chó đẹp hà thành luôn
:x
bác này đùa ak 7thang 60kg.chém vừa thôi.chó mà lớn nhanh qóa phải táng nhiều caxi nhiều caxi hỏng chó chó đực trời hơi nóng là lúc nào cũng thò chim .mà lớn nhanh qóa tồ chó.đâu phải như thế là khủng la ác đâu rottweiler có số đo tiêu chuản chứ.nuôi chó cho đẹp chứ đừng nuôi chó lấy thịt