• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Mísa Của Cookysaigon đã đi Học .

VuHung

Member
Hôm nay 3-9-2009,chó MISA của cookySaigon đã đi học trở lại sau 8 ngày bi nhậm mắt vì chấn thương của tai nạn giao thông,thầy Thuận của em MISA cũng đã lành vết thương ở chân để đưa đón MISA đi học .Hai thầy trò gặp nhau vui mừng vì đã tai qua nạn khỏi .Đúng là <SAU CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG.hlv Vũ Hung .

CookySaigon

Member
Hôm nay 3-9-2009,chó MISA của cookySaigon đã đi học trở lại sau 8 ngày bi nhậm mắt vì chấn thương của tai nạn giao thông,thầy Thuận của em MISA cũng đã lành vết thương ở chân để đưa đón MISA đi học .Hai thầy trò gặp nhau vui mừng vì đã tai qua nạn khỏi .Đúng là <SAU CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG.hlv Vũ Hung .
...+ Vâng đúng vậy....Tôi đã cho cún Misa nhà mình được trở lại trường....Vì đến hôm nay mắt Misa đã gần khỏi hẳn....để có thể tiếp tục theo tiếp khoá học mà không sợ bị ảnh hưởng đến thị lực (Được Bs Xuân Hoà _234 Mai xuân Thưởng...tới nhà theo dõi....và cho phép) :love struck:

+Và quả thật vậy Misa có vẻ rất thích,và vui mừng khi được đi học.....biểu hiện là cún mừng quýnh ....la ỏm tòi khi có xe đến đón......nhảy tót lên ngay...Thuận khỏi bế đỡ ....Dog Eye

+Thầm khấn ơn Trời ...Xin mãi sáng,
Đừng mưa lần nữa.....Mắt_nhỏ cay........(CookySaiGon) :praying:

phamhuyhoang

Active Member
chúc mừng bạn!mình đã nói rồi mà!nếu nó bị đánh thì nhìn thấy thầy giáo là cụp đuôi và thái độ lấm lét sợ hãi khi gặp!^_^ ^_^

minh minh

bạn ơi , cho mình hỏi chó được mấy tháng thì cho đi học đc . và học phí bao nhiêu vậy ?

Nói rồi. Trại bác VH hằng ngày cả chục người lên xem, ai mà dám đánh chó. Ông chủ xót Pet nên thế thôi. Từ nay huề cả làng nhá. Quả này làm ảnh hưởng bác VH lắm. Hôm rồi cafe với vài a e nghe người ta bàn tán, đồn thổi lung tung. Mình ngồi đính chính mãi và cho địa chỉ trại bác VH để các a e ấy tham quan cho tận mắt, tránh nghe tin đồn thất thiệt.

Chúc sức khoẻ bác Vũ Hùng, a.Thuận, a.Đủ(thầy Henry ngày trc).

chungtu

Chúc mừng bạn,vậy là mình an tâm cho con golden theo học với bác Hùng rồi!:-bd

Bác Vũ Hùng ơi khoảng 1 tháng nữa cháu cho con golden của cháu đi học đấy, vì nhà ở quận 2 nên phải học nội trú thôi, như vậy thì bao lâu nó được về 1 lần hả bác? Với lại bác cho cháu số đt mà gọi có thể gặp bác đấy, có lần gọi gặp cô nào đó nên hỏi không được nhiều lắm, trường mình thì giờ nào cháu có thể lên tham quan được ạ ?
Hiện tại cháu đã dạy được nằm, ngồi, sủa, giả chết, bắt tay, ăn khi có lệnh,lụm banh... tiếp thu rất nhanh, khi vào chương trình huấn luyện,nếu bác ôn lại đạt tiêu chuẩn rồi thì rút ngắn thời gian lại được không ạ, tại em nó đi học lâu quá cũng tội nghiệp thật..:(

Hình em nó đây, ngày mai mùng 5 là tròn 5 tháng, cân nặng 20kgs:smug:

VuHung

Member
Chó Của Chung Tu đi Học .

XIN CHÀO CHUNG TU .
1-Chó học NỘI TRÚ mỗi tháng về nhà chơi 1 lần .
2-Những gì chó đã học và biết rồi thì sẽ được học lên cao tiếp theo để rút ngắn chương trình lai .
3- Điên thoại của Bác là 0903827477<Xin gặp trực tiếp Bác Hùng>.
4-Em có thể đến tham quan lớp học tại 2 địa điểm sau đây :
a-Lớp chó học NỘI TRÚ từ 2-5 giờ chiều tại số 181/2 đường 41 Phú Định,Phường 16,Quăn 8 ,TP:HCM.
b-Lớp chó học BÁN TRÚ buổi sáng từ 7-11 giờ tai số 357/15 Trịnh Đình Thảo,Phường Hoà Thạnh,Quận TÂN PHÚ.TP :HCM.hlv Vũ Hùng .

CookySaigon

Member
Đành....Chia tay...

Sau sự cố bầm mắt....tôi cho Misa đi học lại hôm 3/9 (như đã kể trên...) cũng ráng ráng được một vài ngày thì đến ngày 8/9 thì phải bấm bụng báo với Thuận (Người Vận Chuyển...) là thôi xin phép cho Cún Misa nhà mình chính thức xin nghỉ thôi....không thể tiếp tục được nữa....Rất tiếc...

+Rất cảm ơn cả nhà đã quan tâm chia sẻ với tôi và cún Misa ....:)

chungtu

Tại sao vậy bạn? Có lý do gì khác nữa hả? Mình đang quan tâm vì sắp cho chó đi học nội trú nè..:nerd: