• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó mèo nhà cô quỳnh thoa đẹp tuyệt

tina90

Member
Sau khi quyết định là sẽ cưới vợ cho em mèo nhà mình:D mình đã phi xe đến số 23 ngõ quỳnh để tìm một em và đã thực sự ấn tượng về đàn mèo xinh đẹp nhà cô. Do ko biết sử dụng máy tính lại có anh con trai không thích mèo nên cô ít có thể giao lưu post ảnh trao đổi với mọi người:worried: Nếu ai yêu thích mèo hay muốn tìm mua mèo thì có thể đến nhà cô để trò chuyện và tìm những chú mèo xinh xắn cho mình:love struck:
Mình muốn chia sẻ với các bạn một số hình ảnh về các chú mèo nhà cô. Nhưhg ảnh không đẹp bằng ở ngoài đâu, nếu có điều kiện thì đến nơi xem là tốt nhất;)

Cô Thoa và em mèo Anh cô mới tậu được ở Thụy Khuê nè;;) em ý solo nè :love struck:

Tiếp theo là 2 em mèo Ả rập nhìn ngoài phê lắm ý:smug:

Em mèo đang chăm con là mèo Anh nè; nhìn em ý thì thôi rồi$-)$-)$-) Và các em mèo con nè>:D<>:D<>:D<

Tina không post nhiều hơn 4 ảnh trong một bài nhé. Và nên chọn lọc để hình không trùng nhau - Phù Dung

Trời ơi! Đẹp quá! Khi nào ghé qua nhà cô chơi mới được.

Comment chỉ khen chung chung mà không chứa thông tin mới sẽ bị coi là bài dạng spam và sẽ bị xóa. Sellhamzb2 lưu ý nhé! - Phù Dung

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Trời, nhà cô có bao nhiêu em mà nhiều quá trời vậy bạn tina ơi??? Hình như có 3 em bự và 4-5 em nhỏ thì phải. Ngõ quỳnh - hồi trước gia đình tớ cũng mua 1 nhà ở ý nhưng sau này lại không ở nữa mà mua ở Hoàng Hoa Thám, hu hu giá mà giờ ở nhà đấy thì hay quá...!!! Mà bạn nói cô ý "tậu" 1 em ở Thụy Khuê về, không biết địa chỉ ở đâu nhỉ, nhà tớ cũng gần Thụy Khuê mà, bao nhiều một em thế? Hôm nọ đi hỏi 1 em giá 500k lận, mà gia đình thì hơi "khó khăn" nên chẳng dám nữa, buồn quá! Dạo này tớ đi tập xe máy toàn đi qua ý, có khi hôm nào phải vào thăm các hoàng tử công chúa xinh xắn nhà cô mới được. Bạn tina ơi, cô ý cũng tiếp người lạ hả bạn? Có thể đến thoải mái không bạn?
Cám ơn bạn nhiều, các em mèo của cô ý rất tuyệt vời, hẳn cô là một người yêu mèo lắm đây, chẹp chẹp!

tina90

Member
Trời, nhà cô có bao nhiêu em mà nhiều quá trời vậy bạn tina ơi??? Hình như có 3 em bự và 4-5 em nhỏ thì phải. Ngõ quỳnh - hồi trước gia đình tớ cũng mua 1 nhà ở ý nhưng sau này lại không ở nữa mà mua ở Hoàng Hoa Thám, hu hu giá mà giờ ở nhà đấy thì hay quá...!!! Mà bạn nói cô ý "tậu" 1 em ở Thụy Khuê về, không biết địa chỉ ở đâu nhỉ, nhà tớ cũng gần Thụy Khuê mà, bao nhiều một em thế? Hôm nọ đi hỏi 1 em giá 500k lận, mà gia đình thì hơi "khó khăn" nên chẳng dám nữa, buồn quá! Dạo này tớ đi tập xe máy toàn đi qua ý, có khi hôm nào phải vào thăm các hoàng tử công chúa xinh xắn nhà cô mới được. Bạn tina ơi, cô ý cũng tiếp người lạ hả bạn? Có thể đến thoải mái không bạn?
Cám ơn bạn nhiều, các em mèo của cô ý rất tuyệt vời, hẳn cô là một người yêu mèo lắm đây, chẹp chẹp!
Trời ơi, cô ý hiếu khách lắm bạn à:love struck:nhà cô ấy có đến 6, 7 em mèo to cơ nhưng phải cái giá cả không rẻ lắm đâu. Nếu chịu khó để dành quà sáng giống tớ nè thì cũng ổn thôi. Có em mèo chơi cùng cũng vui lắm:dancing::dancing::dancing:. Hoặc hè này mình tranh thủ đi làm để mua em boxer. Hehe, cố lên là được :-bd. Tớ cũng không biết, chỉ nhớ là cô ý khoe mua em mèo Anh đực về phối giống ở Thụy Khuê. Nhà cô còn chó nữa cơ.:D Post cho các bạn xem luôn nè!

Tina lưu ý không nên viết tắt trong bài. Đầu mỗi câu và tên riêng thì phải viết hoa nhé! - Phù Dung

tina90

Member
Trời ơi! Đẹp quá! Khi nào ghé qua nhà cô chơi mới được.

Comment chỉ khen chung chung mà không chứa thông tin mới sẽ bị coi là bài dạng spam và sẽ bị xóa. Sellhamzb2 lưu ý nhé! - Phù Dung
ghé qua mau đi bạn ạ nhìn ở ngoài đẹp hơn trong ảnh nhiều;;);;);;)

tina90

Member
Sao em không thể trả lời I'm Neko là sao nhờ Phù Dung xem hộ với.

Comment có kèm ảnh của bạn đã có rồi. Đôi khi do đường truyền thì phải đợi một chút chứ không gửi nhiều lần. Vừa rồi Tina đã post 4 bài trùng nhau đấy! - Phù Dung