• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó lạp xưởng cùn nhà em.

Ghostcat

Member
Các anh chị xem 2 con lạp xưởng cùn nhà em , không biết chúng có thuần chủng không?

e này đẹp quá, nhìn sơ qua tổng quan thì có vẻ thuần chủng đấy..... do VN chưa thịnh hành màu này nên mọi người cứ tưởng là lai, chứ ở Mĩ và 1 số nước khác nhưng màu này được chấp nhận, có trong bảng tiêu chuẩn chó đẹp thế giới luôn đó....

chưa chắc là basset + dachshund đâu... vì dasschshund khó phân biệt dachshund màu vá lắm....
chủ topic ơi! cha mẹ con dachshund là gì vậy?

Ghostcat

Member
Của ông anh Việt kiều, ảnh nói là Thuần chủng, ở nước ngoài đã công nhận dòng thuần ổn định.

bạn ở đâu vậy... khi nào rảnh post ảnh nguyên body của cún lên luôn.... show hàng phải show cho hết :D:))

Nino.Dachshund

Đẹp quá :X nhà mình cũng có 1 chú Dachshund màu nâu vàng nhưng chạy dọc sống lưng nó là màu nâu đậm :D