• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó không lông chinese crestred

huongxinh

Member
một vài hình ảnh giông chinese crestred

[/quote][quote author=chicken link=topic=4671.msg310720#msg310720 date=1303413425]
Kute đừng hỏi luôn nè

_Mèo_

Member
mấy con này mang về vn mình, nó chết rét, phốc nhà mình có lông mà con run nữa là mấy em ko lông này, híc:(

huongxinh

Member
chinese crested

mấy con này mang về vn mình, nó chết rét, phốc nhà mình có lông mà con run nữa là mấy em ko lông này, híc:(
mình ở hn rét như mấy hôm vừ rồi em ấy vẫn nhẩy như cào cào đí lấy giổng được hai hôm rồi ......he,he

_Mèo_

Member
hehe

mình ở hn rét như mấy hôm vừ rồi em ấy vẫn nhẩy như cào cào đí lấy giổng được hai hôm rồi ......he,he
sắp có cháu cưng để bế rồi
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 50 characters.

huongxinh

Member
chinese crested

sắp có cháu cưng để bế rồi
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 50 characters.
cảm ơn lời tốt lành
mãi mình cũng tìm được một em cái hôm vừa rồi lên giống lại không tìm được đực, may qua
có anh bạn biết có người nuôi nên em ấy đã được phối hai nước vào ngày 3 và 05/01/2012 vừa rồi...............

[/center]

huongxinh

Member
em chinese crested nhà mình hôm nay [4/3/2012] vừa cho ra đời ba chó con tuyệt đẹp ,xin báo tin để mọi người cùng vui:D:D:D

Chào bạn Hương Xinh ,mình cũng đang sở hửu 1 em cái đây (mình ở SG) em nấy nay cũng sắp đến tuổi cặp kê rồi có thể giao lưu qua số ĐT 0908904243 nha
Nếu bạn có chó đực bán thì xin gửi cho mình xem vài tấm ảnh và cái giá qua email này bạn nhé ( lamhuysang38@gmail.com )
xin chào mong hồi âm