• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó hay đái dầm !

hoanglieunhi007

con chó xù nhà em không biết là tật hay bệnh mà cứ đái dầm mãi , hỏi các bsty chẳng ai giúp được , giờ nó đang có bầu , không biết có ảnh hưởng đến em bé trong bụng không . mong anh chị chỉ giúp dùm em với ...:(

dragon82

Member
lần đầu mới nghe vụ chó đái dầm :)), bạn có thể miêu tả đái dầm của chó là ntn ko?
nó đái lúc đang ngủ à?

hoanglieunhi007

uh , đang ngủ đái mà nó ko biết . rồi có khi đang đứng vậy mà nó nhĩu nước đái nó cũng ko biết luôn , giống như vô thức vậy . nên phải tắm thường xuyên lắm .

dragon82

Member
thế biểu hiện hàng ngày ntn? nó có khôn ko? gọi có đến ngay ko? hay chậm chạp?
mình ko biết có phải do có bầu mới thế ko, chứ bt thì nó hơi có vấn đề về thần kinh hơi yếu rồi. Hy vọng chỉ là do có bầu mới thế

hoanglieunhi007

lanh lắm mà hung dữ nữa , bị từ nhỏ rồi , hỏi các bsi đều ko biết , tội nghiệp em nó , giờ có thai ...ma còn như vậy .

Hung.tinhyeu

Active Member
con chó xù nhà em không biết là tật hay bệnh mà cứ đái dầm mãi , hỏi các bsty chẳng ai giúp được , giờ nó đang có bầu , không biết có ảnh hưởng đến em bé trong bụng không . mong anh chị chỉ giúp dùm em với ...:(
Em nó có bầu được bao nhiêu ngày rồi bạn ?.........................!

cocker

cho cua ban co bi da da? xanh xao ko,neu da da? xanh xao thi bi gan bam xinh roi,minh co con golden bi the nen da tiem thuoc cho e no roi,bsi bao vay?