• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó GSD đực của phamhuyduc

bibin

Member
Đẹp đẹp ... chúc cháu nó mau ăn nhanh lớn nha.Khi nào có dịp em sẽ qua chỗ anh giao lưu và thăm cháu nó .

Ke ke!

Trông khá hơn nhiều so với hôm anh vào nhà em Đức nhỉ.
Anh đã hẹn là để anh chụp ảnh cho mà lại âm thầm lặng lẽ thế hả. Kiểu này phải phạt thôi
Chúc Willi tiếp tục đà phát triển như thế này em nhé

Ke ke!

Anh đã hẹn là để anh chụp ảnh cho mà lại âm thầm lặng lẽ thế hả. Kiểu này phải phạt thôi
hôm em dẫn đi đâu có ý định chụp ảnh đâu,tự nhiên ra đấy nổi hứng lên,chụp vài kiểu bằng điện thoại:D

hoan_nc

Member
Ke ke!

thật là vui khi có người cùng sở thích GSD gần nhà, mà cu cậu Thép anh Em với Em Gold nhà mình đấy Đức ạh, mình là con số 03, Thép của Đức là 04 đúng ko nhỉ, hôm nào giao lưu nhé.