• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó cỏ xin trình làng

boxich90

Member
chào Camcam!!! bạn cho mình hỏi 2 em nhà bạn là chó PQ hả??? chắc bạn cho mấy em nó thể thao nhiều hay sao mà trông 2 em nó vạm vỡ thế,nhà bạn ở dâu thế,hôm nào cho mình qua chiêm ngưỡng mấy cún nhé!!!^^

septimus

bác có dùng PS ko ạ,nhìn ngực con đầu tiên trời ơi em chịu ko nổi,quá đô

Thủydx

Member
Đây là cặp chó của bác Công HBT, con vàng nhạt chắc mới nhập, con vàng xám mõm đen thấy đứng làm nguời mẫu ở đó được nửa năm rồi:D Công nhận bọn này nhìn nhanh nhẹn, cơ bắp được, mặc dù chỉ chạy quanh gốc cây:D Mà cái gốc cây này làm em đến khổ, sáng nào đi làm qua cũng phải ngó một cái xem có gì mới không, giờ thành tật rồi, hic hic :(

bebi08

Member
Chính xác đây là phố Hai Bà Trưng, trước cửa quán nước. Sáng nào đi làm qua cũng ngoái đầu ngắm đôi chó xích ở gốc cây này. Công nhận là đẹp thật.

camcam

Chào cả nhà! Đây đúng là cặp chó của anh Công HBT. Mình chỉ giúp anh post ảnh lên cho mọi người chiêm ngưỡng thôi... Vì thực ra anh cũng chưa tham gia diễn dàn Vietpet cho nên mình giúp anh ý.
Thêm vài hình ảnh nữa để các bạn chiêm ngưỡng nhé...

catsamac

Member
Chó của bạn đẹp đó! Nhưng sao bạn không chụp cái xoáy nhỉ? Chó cỏ có xoáy là vấn đề rất đáng lưu tâm! Thế nên, bạn có thể chụp rõ cái xoáy thẳng góc được không?

camcam

Cảm ơn sự nhắc nhở của bạn catsamac... Tôi sẽ chụp xoáy của chúng theo ý kiến đóng góp của bạn, bây giờ tôi xin cập nhật thêm một vài hình ảnh theo tư liệu của anh Công cung cấp :

chó của bác ý đẹp thật,camcam ơi bữa nào nói bác ý tham gia diễn đàn đi,rồi khi nào rảnh đi off luôn cho vui .