• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó cũ- người cũ-club mới

Annam

Member
Lâu lâu không lên mạng nghe ngóng tin tức, Em thấy có tin báo là đã có Club Dobermann nên lên đây để mở hàng

Đầu tiên xin gửi lời chúc mừng đến toàn thể member trong clb vì đã có 1 sân chơi chung, đã là mem của Dob chắc là toàn anh em tâm huyết rồi

Thứ 2 Em xin cám ơn ban cán sự của CLB, các anh ( trên) chị là những người đầu tiên của hội và cũng là những người thực sự tâm huyết nên bây giờ mới có 1 Topic, 1 sân chơi chung như ngày nay.

Lâu lâu không muốn lên mạng vì thời gian trước mọi sự phát triển bàn bạc về Dob để rời rạc quá, cũng như các thành viên không tích cực hay vào ném đá, hay 1 vài người vào chỉ để lăng xê con chó của họ mà bày đặt chuyện chê bai thế này thế kia ( chuyện không được sát thực lắm)

Mình nuôi chỉ 1 chú cún và không hơn, không cần nhiều lời khen vì đó là lựa chon của mình, mình chơi vì sở thich, không vì kinh doanh, không ham lợi chỉ muốn chia sẻ, học hỏi anh chị em về kinh nghiệm nuôi dạy cún

lâu lâu không up ảnh cún vì cháu nó đang đi học, có chút thời gian ít ỏi sang thăm cún được thầy cho chơi đùa
VE120911003 - YouTube
anh chi em xem cho vui, còn bài tập bảo vệ chủ em xin phép sẽ cho lên sau

Em cũng xin chúc mừng các bác hội Dob có 1 Box riêng và chúc CLB Dob ngày 1 phát triển.
Em cũng chung ý kiến với bác trên, Dob hay dòng nào cùng là con chó cả, anh em yêu chó tụ lại trên VP và chọn cho mình 1 dòng ưng ý nhất, nhưng vẫn là chó. Cơ bản là anh chị em vui vẻ, nhiệt tình với nhau, tạo 1 sân chơi thoải mái và đã gặp gỡ là phải có tiếng cười.:x

FiGo

Cún đẹp,thông minh quá.Clip rất ý nghĩa.Mong rằng tương lai clb ta sẽ nhiều Dob được huấn luyện bài bản!

Annam

Member
Cám ơi mọi người cùng chí hướng
Chúc hội Dob càng ngày càng phát triển

doberman_hn

Member
Lâu lâu không lên mạng nghe ngóng tin tức, Em thấy có tin báo là đã có Club Dobermann nên lên đây để mở hàng

Đầu tiên xin gửi lời chúc mừng đến toàn thể member trong clb vì đã có 1 sân chơi chung, đã là mem của Dob chắc là toàn anh em tâm huyết rồi

Thứ 2 Em xin cám ơn ban cán sự của CLB, các anh ( trên) chị là những người đầu tiên của hội và cũng là những người thực sự tâm huyết nên bây giờ mới có 1 Topic, 1 sân chơi chung như ngày nay.

Lâu lâu không muốn lên mạng vì thời gian trước mọi sự phát triển bàn bạc về Dob để rời rạc quá, cũng như các thành viên không tích cực hay vào ném đá, hay 1 vài người vào chỉ để lăng xê con chó của họ mà bày đặt chuyện chê bai thế này thế kia ( chuyện không được sát thực lắm)

Mình nuôi chỉ 1 chú cún và không hơn, không cần nhiều lời khen vì đó là lựa chon của mình, mình chơi vì sở thich, không vì kinh doanh, không ham lợi chỉ muốn chia sẻ, học hỏi anh chị em về kinh nghiệm nuôi dạy cún

lâu lâu không up ảnh cún vì cháu nó đang đi học, có chút thời gian ít ỏi sang thăm cún được thầy cho chơi đùa
VE120911003 - YouTube
anh chi em xem cho vui, còn bài tập bảo vệ chủ em xin phép sẽ cho lên sau
Rất vui vì fan của doberman có những người như bạn, chuyện ném đá chắc sẽ không còn nhiều vì bây giờ clb đã hoàn thiện, có ban tổ chức, có quản lý diễn đàn, có địa điểm chính thức và sân chơi riêng cho doberman, hoan nghênh bạn tham gia clb doberman , vào các buổi off thường xuyên cua clb mời bạn qua sân tập clb để cùng giao lưu với ae

trân trọng