• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó càng lớn càng xấu! chán quá

Thoaiquan

Member
Xấu thật, chuyển vào SG em nuôi cho vài năm là Đẹp lại ngay anh Tuấn ơi

nhocmeo

Member
nuôi càng lớn đồng hành cùng với chủ và thời gian lâu dài mà chê xấu bó tay luôn ;

Mr Lab

Member
nuôi càng lớn đồng hành cùng với chủ và thời gian lâu dài mà chê xấu bó tay luôn ;
Bác nói chẳng liên quan đến nhau gì cả! Chó xấu là xấu chứ nuôi lâu nó có đẹp lên được đâu? Bác chỉ cho tôi cách hết bó tay đi

Hai31

Member
Các bác cho vài ý kiến cho rôm rả nhé!

Bố ạ. Chó đẹp để bố đi cướp giải à, xấu một chút nhưng khôn và ngoan biết trông nhà là ok rồi, hơn nữa PQ biết cắn người lạ thì còn gì bằng, thế mà bố vẫn đòi hỏi vậy.
- bố xem ae chụp ảnh nhìn thì đẹp nhưng đến lúc bắt về thì Chứa Chan. Hehe

thanhlong084

Nalutata.com: Website truyền thông, chia sẻ kiến thức về ngành năng lượng tái tạo Việt Nam. Mời các bạn cùng tham gia. Nalutata _ năng lượng tái tạo

Mr Lab

Member
Bác Hai31 cứ động viên, chó nào chẳng biết trông nhà chẳng biết cắn người lạ..xấu vẫn phải nói là xấu chứ! Bác có con nào ko biết trông nhà chuyển qua đây tôi nuôi cho, đảm bảo về là trông nhà oách xà lách ngay ( ah quên oách cà cừ ngay hehe )

Còn này trông có vẻ hiền hiền nhỉ. Nhưng chó nào lớn chẳng thế, chứ chó nó đang yêu chỉ là chó con thôi. Xin hỏi bé nhà bác được bn cân rồi

Thoaiquan

Member
Cái đuôi Lem đen này hơi Ngắn , xấu quá đưa em đi anh Tuấn ơi . Em sẽ tặng anh con khác Đẹp đẹp đẹp

Mr Lab

Member
Haaa nói đổi dingo là có người đánh trống lảng ngay kìa! Nhưng phải công nhận là thoaiquan lắm chó đẹp đẹp đẹp thật đấy

Thoaiquan

Member
Haaa nói đổi dingo là có người đánh trống lảng ngay kìa! Nhưng phải công nhận là thoaiquan lắm chó đẹp đẹp đẹp thật đấy
Ơ anh Tuấn ơi, đổi thì đổi , anh Dám đổi không hahaha :D :D :D >:D<

dogMun

Member
Chả biết các bác giỏi giang về xoáy Phú Quốc thế nào. Cá nhân em chỉ thấy chó PQ bị nuôi xích trên sàn gạch là không đủ điều kiện để nó phát triển, đương nhiên là không thể đẹp được! Thế thôi. =))=))=)) :-ss:-ss:-ss.
P/s: Con vện trong chữ ký của bác Thoaiquan đẹp!!!

Mr Lab

Member
Chả biết các bác giỏi giang về xoáy Phú Quốc thế nào. Cá nhân em chỉ thấy chó PQ bị nuôi xích trên sàn gạch là không đủ điều kiện để nó phát triển, đương nhiên là không thể đẹp được! Thế thôi. =))=))=)) :-ss:-ss:-ss.
P/s: Con vện trong chữ ký của bác Thoaiquan đẹp!!!
Các cụ nhớ kỹ nhé, nhà sàn gạch thì ko được nuôi chó PQ nhé! Đã nói là " cá nhân em chỉ thấy " rồi thì miễn bàn thêm

dogMun

Member
Các cụ nhớ kỹ nhé, nhà sàn gạch thì ko được nuôi chó PQ nhé! Đã nói là " cá nhân em chỉ thấy " rồi thì miễn bàn thêm
Uh công nhận chó xấu thật, miễn bàn!!! <:p

lab.lucky

Hị, các cụ trong forum này cũng chém nhiệt tình ra phết! Chó của cụ Mr.Lab đẹp ợ!:)|
Bà cô em nhà ở Cầu Giấy, có 1 em Phú Quốc đực đẹp cực kỳ, màu vàng và được hơn 1 năm tuổi. Chồng cô ý được người ta mang từ đảo về biếu (chú ấy là tướng quân đội). Em nghe cậu em bảo nó được đi bằng trực thăng về... o->o-> (vãi) để hôm nào em lên chơi xem nó ra sao rồi post ảnh lên các cụ chém nhá :-h

Hehe, bác lab.lucky này không biết rồi. Một phần kha khá các em Phú Quốc ở HN này đều từng được đi bằng Boeing với Airbus cả đấy chứ trực thăng thì nhằm nhò gì đâu. Ờ mà chủ chúng nó cũng bình thường như mọi người chứ chẳng phải tướng tá gì đâu...