• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó bulldog

huuthiem

các bác cho em hỏi .co con chó loại bulldog tầm 4 đến 5 triệu ko vậy ..thích cho bull mà thấy đắt quá ..mình chỉ nuôi ở nha thôi ..ko biết co bác nào bán giá đó ko a ..miên là chó bulldog ko cần đep xấu cũng đc vì nuôi chơi ở nha thôi ..mình ở hcm mong các bác giúp ..ở đâu ban cho bull mà khoẻ ko bệnh tật tầm gia 4 đến 5 triệu với ạ

MrNam

Member
5tr chắc chắn là ko có dâu nhé bạn , nếu bạn yêu cho mà tiền ít thì có thể tìm hiểu thêm một số giống chó khác giá mền hơn nhé , chúc bạn sớm tìm đc cún như ý , thân chào

haivnnet

Member
nếu bạn mua chó không có giấy tờ, gia phả thì không ai có thể đảm bảo đc cho bạn là con chó đó khỏe mạnh và ko có vấn đề gì. Nuôi bull pháp không chỉ đơn giản là nuôi chơi. Chó ko có giấy tờ ---> không thuần chủng ---> sức đề kháng kém ----> sẽ vất vả để chăm sóc. Bạn nên suy nghĩ kỹ trước khi quyết định nuôi dòng này :">

Super_Gà

Active Member
Tiền nào của đó thôi em àh. Đó là câu nói muôn đời.

Mong em tìm được con giống tốt.

Thân.